Tư Vấn Đầu Tư Akari City của Nam Long

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Có, bãi trung chuyển rác. A mình ở kdc hương lộ 5 nói, cq đã thông báo với cư dân ở đây. Hiện rác đang tập trung ở Kinh Dương vương gần ngã 4 Hồ Học Lãm, quy hoạch này có cách đây 1 năm rồi, nhưng chưa làm thôi. Ai mua mặt hướng ehome thì nếu ko dời đc bãi trung chuyển này đi thì thúi hoắc
Cám ơn thông tin hữu ích của bác. Nếu mà làm thì tất cả các khu vực quanh đó đều chịu ảnh hưởng

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Giá cao quá sợ khó ra hàng thôi bác, mặc dù stt mình cũng thấp, nhưng chọn căn giá cao hơn các căn còn lại. hic hic
Chắc là Bác chọn căn góc phải không? Mình đang ở chung cư nên sợ mua căn góc. Căn góc có rất nhiều ưu điểm; nhưng nhược điểm là giá cao, dễ bị thấm tường ngoài do nứt vữa tô. Ở chừng 6 năm (hết thời gian tuổi thọ của sơn nước) thì càng mệt mỏi. Lúc đó không BQL chung cư nào chịu bỏ tiền ra sơn lại mặt ngoài (dù mình sẵng sàng bỏ tiền cho phần căn hộ của mình). Khổ vậy đó.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Cám ơn thông tin hữu ích của bác. Nếu mà làm thì tất cả các khu vực quanh đó đều chịu ảnh hưởng
Xung quanh nó chỉ có kDc hươbg lộ 5, còn lại đa số là kho bãi hay showroom, chỗ đó là chỗ ổn nhất để làm trạm trung chuyển rác, quỹ đất công lớn (hơn 4 hecta), cạnh trục đường lớn vvk để xe ép rác thuận tiện di chuyển về đa phước và xe thu gom rác về tập.trung ở đây. Nói nôm na là vị trí này tương đối tối ưu, nếu di dời thì cũng chọn các kv xung quanh này để dời trạm nếu ai đó lực đủ mạnh di dời.

Tập Lái
9/10/08
4
2
3
UPDATE
Akari đã có rổ hàng riêng cho từng đơn vị F1 có thể sẽ dư một số căn nếu bác nào cần căn như thế nào cứ để lại thông tin để nếu có em sẽ báo ngay. Hàng chủ đầu tư k chênh nhưng chỉ giữ đc trong ngày nay ngày mai nhé các bác
Bác inbox em nhé. Thanks

Tập Lái
19/2/19
5
1
3
29
Mai mốt nhà tang lễ tp dời về khúc này.view võ văn kiệt nhìn cũng hơi ghê nhỉ

Tập Lái
19/2/19
5
1
3
29
Thông tin khá ít về nhà tang lễ cơ sở hai. Thuộc An Lạc, Bình Tân. Một số trang web thì nói là đã hoàn thành xong.
Ngay góc cua từ vvk ra ql1a. Hình như ngay khu trung tâm lưu trữ đó