Tư Vấn Đầu Tư Akari City của Nam Long

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
toàn 32-34tr/m2, giá kinh quá
Giờ dự án mới với tiện ích như Akari làm gì còn giá dưới 30tr/m2 nữa Bác. Sau này, các dự án mới có mức đóng tiền SDD mới, sẽ có mặt bằng giá mới.

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Giờ dự án mới với tiện ích như Akari làm gì còn giá dưới 30tr/m2 nữa Bác. Sau này, các dự án mới có mức đóng tiền SDD mới, sẽ có mặt bằng giá mới.
Tp.HCM tăng hệ số điều chỉnh giá đất lên 30% so với năm 2018. Vì vậy các dự án sau này tiền thuế SDD cũng tăng lên. Những dự án nào mới hoặc chưa đóng thì gánh nặng thuế sẽ tăng và cộng giá vốn sản phẩm. Thực ra đánh giá dự án Akari phải nhìn nhiều góc độ chứ không chỉ mỗi yếu tốt giá. Tại sao nhiều người chấp nhận bỏ ra hàng triệu để mua giày Nike trong khi đó nhiều giày fake hoặc giày chợ giá chỉ có mấy trăm ngàn.

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Thấy nhiều Bác cứ chê Akari giá cao, gần cái này cái kia, vậy mà có người hỏi mình có muốn ra hàng khg. Đúng là không uổng công chờ đợi.

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Thấy nhiều Bác cứ chê Akari giá cao, gần cái này cái kia, vậy mà có người hỏi mình có muốn ra hàng khg. Đúng là không uổng công chờ đợi.
Chê là nghiệp vụ để nhiều người nản bán ra giá rẻ để mình mua mà. Hihi

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Chê là nghiệp vụ để nhiều người nản bán ra giá rẻ để mình mua mà. Hihi
Ha ha. Cảm ơn Bác vì lời nói chân thực. Vậy mà cách đây mấy ngày mình hơi lo. Thôi thì: TP ít dự án đã hoàn thiện pháp lý mở bán, giữ Akari cũng không tệ.

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Ha ha. Cảm ơn Bác vì lời nói chân thực. Vậy mà cách đây mấy ngày mình hơi lo. Thôi thì: TP ít dự án đã hoàn thiện pháp lý mở bán, giữ Akari cũng không tệ.
Akari thành toán nhẹ nên cũng không lo. Em đang chờ cái AIO sét giá ntn. AIO mà sét giá cao thì Akari lại được nhờ.

Hạng D
9/8/13
1.295
1.606
113
Akari thành toán nhẹ nên cũng không lo. Em đang chờ cái AIO sét giá ntn. AIO mà sét giá cao thì Akari lại được nhờ.
40 bác, vị trí aka ko bằng AIO, dù aka có khu trung tâm TM v.v... cũng ko bao giờ bằng cái AOEN tối nào cũng đông, hạ tầng xung quanh khu tên lửa hiện hữu nó cũng khác cái aka xung quanh đồng không mông quạnh, phân khúc Aka cũng ko bằng AIO. Aka dù là dòng flora nhưng cũng ko thể so với AIO vì HOA Lâm định hướng là kao kap. Nên giá 2 cái chênh nhau 10 củ cũng vì những chênh lệch đó

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
40 bác, vị trí aka ko bằng AIO, dù aka có khu trung tâm TM v.v... cũng ko bao giờ bằng cái AOEN tối nào cũng đông, hạ tầng xung quanh khu tên lửa hiện hữu nó cũng khác cái aka xung quanh đồng không mông quạnh, phân khúc Aka cũng ko bằng AIO. Aka dù là dòng flora nhưng cũng ko thể so với AIO vì HOA Lâm định hướng là kao kap. Nên giá 2 cái chênh nhau 10 củ cũng vì những chênh lệch đó
Bác phân tích đúng. Nhưng ý em là nhiều bác không đủ tiền mua AIO sẽ chạy qua Akari, cũng như nhiều khách hàng không đủ tiền không mua được Akari sẽ mua City Gate vậy á.

Hạng C
4/8/12
548
5.809
93
41
Bác phân tích đúng. Nhưng ý em là nhiều bác không đủ tiền mua AIO sẽ chạy qua Akari, cũng như nhiều khách hàng không đủ tiền không mua được Akari sẽ mua City Gate vậy á.
Giờ mua city gate 2 là hơi nặng đó anh, thanh toán gốc 7-900tr rồi, chênh lệch nữa, kèm đó là tiếp tục mỗi tháng tầm 5% vì nó xây lẹ quá
Nên giá Akari sẽ thúc đẩy những người muốn mua ở nhanh chốt City gate 2, chứ dân đầu tư thì giai đoạn này ko ảnh hưởng lắm