Tư Vấn Đầu Tư Akari City của Nam Long

Hạng B2
26/11/14
114
36
8
35
Ở trên ghi là: Giá 28tr/m2 ( Tim tường, Chưa VAT)
Vậy túm lại là bao nhiêu VNđ/m2 vậy bác?
Em nói Akari bác. Căn 3pn giá tốt hơn tí căn 2Pn giá trung bình 38-40 có vat bác

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Akari City hết nhiệt rồi. Giá chênh lệch bắt đầu giảm xuống. Số lượng khách hàng quan tâm cũng ít dần.
Theo thống kê từ GG Bussiness. Map Top 1. Tỷ lệ tìm kiếm giảm trên 30%. Nguyên nhân chính từ việc CDT ko chạy quảng cáo vs truyền thông cho dự án nữa. Điều này là phổ biến khi các dự bán đã bán gần hết hàng.

Attachments

• Like
Reactions: Hodzota
H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Akari City hết nhiệt rồi. Giá chênh lệch bắt đầu giảm xuống. Số lượng khách hàng quan tâm cũng ít dần.
Theo thống kê từ GG Bussiness. Map Top 1. Tỷ lệ tìm kiếm giảm trên 30%. Nguyên nhân chính từ việc CDT ko chạy quảng cáo vs truyền thông cho dự án nữa. Điều này là phổ biến khi các dự bán đã bán gần hết hàng.
Gần tết rồi bác ơi, nóng sốt mấy cũng phải dừng lại lo đón tết thôi.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.573
113
Một phần gần tết, 1 phần sau cơn say ngta bắt đầu tỉnh. Ai muốn lướt lát ít vốn cđt cho sang cọc, ai muốn mua ở tìm hiểu giá 35-38 cũng chát so với dự án gần đó nên lượng quan tâm cũng ko nhiều nữa.

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Mới bán giùm con bé sale quen một căn chênh 130tr mới vô có 200 mấy. Bố nào chê hiệu suất này thì chắc dân buôn đá mới sang :))

• Haha
Reactions: seavilla
Hạng B2
18/9/08
125
82
38
Dọc trục đai lộ Đông Tây có dự án nào khắp triển khai không các bác ơi?
Thích vị trí cái Gate 2 quá mà giờ trễ quá rồi.
Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
Dọc trục đai lộ Đông Tây có dự án nào khắp triển khai không các bác ơi?
Thích vị trí cái Gate 2 quá mà giờ trễ quá rồi.
Cảm ơn các bác nhiều.
có miếng đất khá ngon cạnh viva riverside, thấy đắp chiếu đã lâu, mới đây thấy thay bảng thi công co.op mart, ko biết anh nào có thông tin miếng này ko, chứ chả nhẽ vị trí ngon vậy chỉ để xây siêu thị

• Like
Reactions: Hodzota
Hạng B2
18/9/08
125
82
38
Mình cũng thấy miếng đất đó.
Ai có căn có thông tin chia sẻ dùm nhé.
Cảm ơn các bác.