Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
NganGiang nói:
Link down torrent đây các bác http://thepiratebay.org/t...0204/Flash_dance_movie
Bác nào rảnh cắm máy cho nó down, em test thấy cũng nhanh lắm, peer va seed lớn.

Ôi thanks bác NG nhiều lắm! Hết 1,37 Gb hở bác? Mà nó bắt mình íntal file.xpi gì đó phải không bác? Tui chưa dám ítal, chờ hỏi thăm các chiến binh kinh nghiệm chiến trường download trước cái đã...:cool:

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
1 - Bác cài cái soft Utorrent này vào máy.
2 - Vào link torrent em đưa ở trên bấm vào "download this torrent" để down cái link về máy (down bình thường).
3 - Tìm tới link trên máy bấm doubleclick vào thì tự cái soft utorrent nó nhảy ra nhận lệnh. Bác chọn đường dẫn lưu file.
...bác mò từ đây nhé, dễ rồi
. Nếu chưa được em chỉ tiếp.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảm ơn bác NG! Nhưng sao tui cài file đó rồi, trở lại link của bác để down phim thì nó lại bắt mình cài tiếp file watch tv...chứ không nhảy ra chương trình mijtorrent bác ui?

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Cài Utorrent xong nó như the này

Trở lại site chứ link torrent bấm vào chổ em quánh dấu để down link cho soft torrent.

Bấm vào chổ đánh dấu lúc nãy thì mình save link lại vào máy tính

Tìm đến file trong máy tính vừa save lúc nãy double click thì Utorrent nó nhảy ra như the này

Chọn đường dẫn lại để lưu film (chổ quánh dấu).

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Ui, sướng quá! Được rồi bác ah, hơn 200kb/s. Giờ đi ăn cơm kệ cho nó down về chắc chiều mới xong bác nhỉ? Cảm ơn bác Ngan Giang nhiều nha! Bác vất vả vì anh em quá , bữa nào lại OFF
MUSIC tại GP nữa đê!?:p:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
NganGiang nói:
Chúc mừng bác đã thành công.

Đã được 50% rồi đó bác, nhanh nhỉ! Mình xem bình thường hở bác? Cho chạy bằng đầu đĩa thường có coi trên tivi được không?:cool: Tui tính coi với âm thanh nổi công suất mạnh cho nó phê...Hồi đó coi ngoài rạp nghe âm thanh mạnh mẽ đã lắm!