Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Còn tùy sở thích với tính cách nữa bác ơi :) Có nhiều cô vẫn muốn chạy được xe mà vẫn giữ được nét nữ tính mà :) Xe cho nữ thì ngoại hình quan trọng lắm bác ạ, phải thời trang :))
đúng đấy bác, xe cộ với phụ nữ mình cũng giống quần áo, phải đẹp có cá tính riêng. em thấy giờ xe thiết kế đâu chỉ để nam đi nữa đâu :)

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
đúng đấy bác, xe cộ với phụ nữ mình cũng giống quần áo, phải đẹp có cá tính riêng. em thấy giờ xe thiết kế đâu chỉ để nam đi nữa đâu :)

Em thấy nếu có hãng nào khai thác cái này thì có tiềm năng lớn chứ nhỉ :) Con gái chạy xe nam cũng hay, kiểu mạnh mẽ. Nhưng nếu có kiểu xe nào mà đại diện cho chị em mình thì vẫn ưng hơn.

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
nữ với mấy c em đi chợ, chồng mua cho city chạy ầm ầm ngoài dg :D

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
nữ với mấy c em đi chợ, chồng mua cho city chạy ầm ầm ngoài dg :D
mua con xe chỉ để đi chợ thì gia đình thuộc dạng đại gia rồi :) lâu lâu lchị em cũng nên lấy xe đi ngoại thành để cảm nhận được hết mấy cái tính năng của city như econ hay HSA :)

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
mua con xe chỉ để đi chợ thì gia đình thuộc dạng đại gia rồi :) lâu lâu lchị em cũng nên lấy xe đi ngoại thành để cảm nhận được hết mấy cái tính năng của city như econ hay HSA :)
đọc lướt qua mấy feed, hình như bác là nữ v cũng dg chạy city mà :) đại gia hay chồng cưng thế bác ạ? city đâu cần ra ngoại thành mới đã, chạy thành phố cũng ổn phết mà

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
Hi nói v chứ vẫn thích chồng chở hơn bác ơi :) Bác đã sắm city chưa?
nhà k điều kiện, có thích city nhg vẫn lót dép hóng thôi bác ạ. ráng mày mò làm ăn, mốt có vợ cũng ráng cho em nó nở mặt nở mày