Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com
bkIaqQXsc7OV5-m65aPzcb7OoyNViuW2yMaL8p05zAE

Hình chất lượng thấp nên khó nói, phải coi tận mắt mới so sánh được. Bác chủ có màu đối chiếu ko?

Chúc bác chủ có vợ 2 như ý

Hạng C
20/3/13
667
1.291
93
100mph nói:
bkIaqQXsc7OV5-m65aPzcb7OoyNViuW2yMaL8p05zAE

Hình chất lượng thấp nên khó nói, phải coi tận mắt mới so sánh được. Bác chủ có màu đối chiếu ko?

Chúc bác chủ có vợ 2 như ý
Thank Bác! Bác comment chuẩn đó, hình em nhận được cũng có 600kb nên độ phân giải không tốt lắm! Em nhìn hình cũng không biết có khác hay không, nên em mới hi vọng nó sáng và bóng bẩy như nước sơn của xe Mỹ. Chắc phải đợi tới khi nhìn tận mắt quá!

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
chắc trắng giống lexus ls600, em thấy màu trắng đó đẹp nhất

Hạng C
20/3/13
667
1.291
93
ANDY1606 nói:
chắc trắng giống lexus ls600, em thấy màu trắng đó đẹp nhất
Chắc focus không giám "đú" với lexus đâu bác :p

Hạng C
28/4/09
825
37
48
41
Pha Hoang nói:
Kính các bác, em vừa được sale ford báo quy chuẩn màu sơn mới của All new forcus vừa thay đổi cách đây vài ngày. Em cũng chưa được xem tận mắt, rờ tận tay thay đổi ra sao
. Bác nào rành chia sẻ em với nhá!
P/S: Bên hãng hứa sẽ gửi em mẫu/hình trong hôm nay, em sẽ upload sau.

Đính chính với bác chút là màu sơn Trắng mới áp dụng trên tất cả các xe và thực tế cũng ko phải là thông tin quan trọng lắm cũng chỉ 9/10 so với màu hiện tại.

xetangbay nói:
tốt , màu trắng kim cương là giống bên mẽo đó, đẹp và sáng chứ không ngà ngà như cái màu trắng ngọc trai hiện tại, màu này mà bản 5dr thì thôi rồi ...

mẫu Focus all new có chất lượng nước sơn cao hơn hẳn so với mẫu cũ (classic) nên bác ko cần lo lắng quá mức về độ xuống màu.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/1/11
2.425
33.970
113
ToiyeuFord nói:
Pha Hoang nói:
Kính các bác, em vừa được sale ford báo quy chuẩn màu sơn mới của All new forcus vừa thay đổi cách đây vài ngày. Em cũng chưa được xem tận mắt, rờ tận tay thay đổi ra sao

Đính chính với bác chút là màu sơn Trắng mới áp dụng trên tất cả các xe và thực tế cũng ko phải là thông tin quan trọng lắm cũng chỉ 9/10 so với màu hiện tại.

xetangbay nói:
tốt , màu trắng kim cương là giống bên mẽo đó, đẹp và sáng chứ không ngà ngà như cái màu trắng ngọc trai hiện tại, màu này mà bản 5dr thì thôi rồi ...

mẫu Focus all new có chất lượng nước sơn cao hơn hẳn so với mẫu cũ (classic) nên bác ko cần lo lắng quá mức về độ xuống màu.
Nhự vậy là FF classic có xuống màu hả bác???????

Hạng C
20/3/13
667
1.291
93
ToiyeuFord nói:
Pha Hoang nói:

xetangbay nói:

Sorry bác, em thấy bên hãng nói do thay đổi này mà xe e về chậm, nên đưa lên diễn đàn xem có đúng hay không. Em cũng không thấy rõ sự khác biệt, và đây cũng không phải là thông tin quan trọng.
Tiện đây bác cho em hỏi màu nội thất new focus Titanium có gì thay đổi không a? E mới xem xe, thấy màu nội thất khác trước, không biết có phải do điều kiện ánh sáng hay không?

Hạng C
28/4/09
825
37
48
41
GDP_2011 nói:
Nhự vậy là FF classic có xuống màu hả bác???????

Xe của hãng nào, màu nào mà ko xuống theo thời gian sử dụng hả bác. Chủ yếu sử dụng kỹ, rửa xe đúng cách và bác mua chai đánh bóng xe về lau sau mỗi lần rửa thì sẽ bảo vệ nước sơn tốt hơn