Hạng C
23/1/06
618
20.219
93
51
Đội của anh Q Còi cách nay 2 tháng cũng có về BH và NV ảnh gọi cho bx em và mời đi dự, bx nói em, em nói mấy trò này với anh xưa rồi, nhưng bả cứ nói em đi có sao đâu, hơn nữa mấy em có nói là anh chị mà không đi dự em mất xuất mời và ảnh hưởng abcd gì đó nên đến sát giờ lại gọi liên tực push. Em đanh phải đi để chiều bả, trong hộ thảo cũng mời em đứng lên hỏi về kinh nghiệm và tần suất du lịch của em, sau đó nói ưu tiên cho em xuất đầu tiên mua kì nghỉ bla bla với ưu cbn đãi dạng VIP, em nghĩ trong đầu, hơi đâu thả gà ra đuổi và chỉ mỉm cười từ chối, cu cậu nói, em rất thích anh và anh chị có điều kiện sao không nắm lấy có hội ít có này. Em bảo nó ít nên anh ngại, sau cùng nó đua cho cái voucher cho 2 người nghỉ 1 ngày ở FLC Quy Nhơn :) và điều kiện thì ai-cũng-biết-là-nó-nhú-thế-nào :D
Em với bà cả đã từng đi cái hội thảo này với chủ đề sở hữu kỳ nghỉ . Cuối cùng em chốt lại bên đó là " Cho dùng thử sản phẩm ở bên Úc có được kg " thì nó lơ qua chỗ khác . Sau khi ra về nó cho cái voucher miễn phí 1 đêm ks 5 * ở Đà Lạt