Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi ALTIS độ mời các bác:

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München
RE: ALTIS độ mời các bác:

hô hô đó gọi là ăn chơi không sợ mưa rơi mà bác:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em này tiếng bô nghe khủng lắm phải không bác međusa ơi.em gặp em này một lần không biết fải em này không.cũng màu đen.đèn hậu lồi mâm xi bodykit pô độ.không biết pahỉ em này không?

Hạng B1
4/10/05
51
0
0
53

xin lỗi pác chủ xe. Pác có máu chơi nhưng lại thiếu tí mắt thẩm mỹ & cái gọi là kiến thức cơ bản về âm thanh. Xe pác chỉ được mỗi cái xì ra nhiều xiền mà thui:mad::mad:

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@toiluonlatoi:Không cho là chít với E chứ không đùa:D:D:D
@tenziketui: E không biết có phải không nữa E quên chụp cái Pô vì mưa quá
@Classic - All: Các bác cú thoải mái vì cái gì xấu thì chỉ ra nếu AE có muốn ĐỘ xe còn biết mà tránh chứ các Bác ,còn cái gì đẹp thì giữ lấy trong đầu khi nào Độ thì có ý tưởng phù hợp với mình thì mới sướng Ý E là thế:D:D. Tuy nhiên các Bác không được mắng cái gã chụp Ảnh đấy nhé.E cảnh cáo trước đấy nhé[8D][8D][8D]

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Chiếc này em đã có 1 bài rất lâu rồi đó[8D]

Hạng B1
4/10/05
51
0
0
53

tay nào chộp hình trong cũng pro ra phết nhể[8D][8D] Nói thế chứ thật sự không biết nơi nào độ em này mà nhìn không có pro:(:(

Tập Lái
9/11/05
3
0
0

coi bộ dàn hifi thì ok nhưng body thì giống ếch ộp quá tệ

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Altis để nguyên cũng đâu phải loại ko tên tuổi mà độ lên chi trông như mụn cóc vậy - Độ xe là thêm vào chức năng cần thiết cho đúng phong cach người sử dụng như CD, DVD, âm thanh, cảm ứng, ghế da ... bổ xung được những cái còn thiếu của nhà SX thì quá OK, đâu phải dán cái đèn pha gọi là độ nhỉ Hãng toyota mà thấy em này chắc giận lắm :D