Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi ALTIS độ mời các bác:

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: ALTIS độ mời các bác:

@ bác Medu : Bác nhắn với bác chủ xe ra ngoài Trần Bình Trọng mua bộ Projector của Altis mà gắn vào bác ạ, mua luôn bộ Taillight nữa, chứ nhìn vậy chắc em ...ói wá bác ơi. Ngoài đó có mấy bộ đó rồi bác ạ, còn muốn kg fải hỏi lung tung thì bác bảo bác ấy vào Nhí Auto mà hỏi, hôm nọ em thấy nó có mấy bộ.

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Xe Altis này vỏ mỏng, bọn Toy VN toàn làm bằng thép 0.6-0.7 nên có lắp bộ âm thanh này vào nghe cũng ko sướng vì khi chạy ồn lắm. Nhưng phải nói là rất được nhưng sẽ hợp hơn nếu lắp cho con BMW 325 thì chắc sẽ ổn hơn nhiều!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trích đoạn: phamhavn

Xe Altis này vỏ mỏng, bọn Toy VN toàn làm bằng thép 0.6-0.7 nên có lắp bộ âm thanh này vào nghe cũng ko sướng vì khi chạy ồn lắm. Nhưng phải nói là rất được nhưng sẽ hợp hơn nếu lắp cho con BMW 325 thì chắc sẽ ổn hơn nhiều!
Gì mà mỏng dữ vậy bác, mỏng vậy hì có mà chết thợ đồng à.
@ bác Mypt : bác vẫn còn cay cú về việc cái xe bác à, thôi mà bác.:D:D Xe em ai cũng chê nè, nhưng trc khi chê là fải ngó xe em trc đã, mà đã ngó đến là em sướng rồi bác ạ.

Hạng D
29/6/04
1.115
9.086
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: benny300

Đã gắn bộ đèn sau sao không chơi bộ projector cho đèn trước.
Yeah ! Xe màu đen chơi đèn bộ projector cho đèn trước là đẹp !
Ps: lão chụp ảnh ác ve ! Mở cửa, mở cốp xe, nước văng vào thấy rõ !:D:D[8D]

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Bác đã độ thì bóc mấy cái tem antít, 1.8l bác gắn logo bò mộng và động cơ 6.0l cho anh em choáng chứ độ kiểu này chả có tý đẹp nào cả! kết luận xấu[8D]

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn

em thấy thế này , pác độ thì tốn kém nhưng kô đẹp , nên nghiên cứu lại nha

Hạng B2

Các bác thế nào thế. Cái này là mode của những năm 2005. Lúc đó vợ hai của mê đú nhà ta là ALTIS..... Bây giờ mọi người người đã chiêm ngưỡng dàn âm thanh của vợ 2 rạn đít của bác ấy chưa...... Lại chẳng ....... hút hồn ấy chứ

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Chào các Bác lúc này bận quá ít vào khu vực độ xe :D:D:D
Hôm nay thấy bài này giật mình vì mình đã post gần 2 năm ,1 khỏang thời gian đáng kể để ta có những mối quan hệ tốt đẹp các Bác nhỉ .
Về chiếc ALTIS này thì E đi chụp dạo về cho A E xem thôi ,lí do E cũng nói ở trang 1 đó : XẤU để AE tránh đừng làm ,ĐẸP thì giữ chút ít đó làm tư duy cho mình:D:D:D.
Còn về chủ nhân các xe thì thú thật KNOW DIE NOW :D:D:D:D
CHÚC CẢ NHÀ 1 Ngày nghỉ Thật hạnh phúc.
To Bác dpHiệp : Cám ơn Bác về lời khen nhé:):),sẵn xin lỗi Bác vô tình dây vào chuyện chẳng đâu Hôm trước:D:D:D:D.
AE vẫn nhớ mãi cái ngày Bác vào off lần đó:D:D Còn ai thắc mắc thì đọc 182 bài của Bác sẽ rõ Thôi:D:D

Tập Lái
1/3/07
36
0
6

em thay hay lam chu.. co gi ghe gom dau ma sao anh em che bai nhiu the nhi... do xe cot yeu la the hien tinh yeu va mat tham my rieng cua moi nguoi ma... phai ung ho nhau chu nhat la nen cong nghiep tuning cua VN con kem the nay.. lam duoc nhu bac la ok qau roi .. Vn minh sao cu hay khoe che bai the nhi..??????????