Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Thưa các bác, các mợ, em tin rằng trong GMFC chúng ta có rất nhiều bác, mợ yêu ậm nhạc và em là một trong số đó. Vì vậy, em xin mở thớt này để mọi người cùng chia sẻ đam mê với thứ nghệ thuật rất dễ mà cũng rất khó này.

Em xin mở đầu một bài hát mà em rất thích, đặc biệt sau khi xem bộ phim có bài hát này. Tình yêu thật đẹp, đôi khi rất đỗi bình thường và luôn có ở quanh chúng ta, hãy đừng tìm kiếm tình yêu ở đâu xa. Chỉ cần bạn dừng lại, nghĩ về những người thân, bạn bè bên cạnh bạn, bạn sẽ cảm nhận được tình cảm của họ dành cho mình. Hy vọng các bác, các mợ có một buổi trưa thư giãn nhẹ nhàng với bài hát này:
[tube]http://youtu.be/Fp9lQ8iY1Yg[/tube]

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Bác nào có nguồn thì quăng vào 1 mớ thùy linh mp3, lossless.... để AE thuởng thức luôn.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
thớt này hay quá..e rất khoái các ca khúc QT bất hủ..mong chia sẻ với các bác có cùng gu âm nhạc...

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
Chào các bác trong box yêu âm nhạc.Em thì lại mê các dòng nhạc của các tác giả như:Anh Bằng,Nguyễn Hiền,Trịnh Công Sơn,Ngô Thụy Miên,Vũ Thành An,Từ Công Phụng,Lam Phương,Trịnh Lâm Ngân,Song Ngọc,Nguyễn Ánh Chín,Nguyễn Trung Cang,Lê Uyên Phương,Trầm Tử Thiêng,Quốc Dũng,Diệu Hương,Lê Hựu Hà,Thanh Sơn...
Bác nào có link cứ post lên,anh em nào thích thì download về nghe.Hôm nào em rãnh rỗi,sẽ post link các bài hát em thích,để bác nào chung niềm đam mê thì down về nghe vậy.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
HQExpress nói:
thớt này hay quá..e rất khoái các ca khúc QT bất hủ..mong chia sẻ với các bác có cùng gu âm nhạc...
chevrolet_LT nói:
Chào các bác trong box yêu âm nhạc.Em thì lại mê các dòng nhạc của các tác giả như:Anh Bằng,Nguyễn Hiền,Trịnh Công Sơn,Ngô Thụy Miên,Vũ Thành An,Từ Công Phụng,Lam Phương,Trịnh Lâm Ngân,Song Ngọc,Nguyễn Ánh Chín,Nguyễn Trung Cang,Lê Uyên Phương,Trầm Tử Thiêng,Quốc Dũng,Diệu Hương,Lê Hựu Hà,Thanh Sơn...
Bác nào có link cứ post lên,anh em nào thích thì download về nghe.Hôm nào em rãnh rỗi,sẽ post link các bài hát em thích,để bác nào chung niềm đam mê thì down về nghe vậy.
Cái bác HQExpress thích em cũng có, cái bác ChevyLT khoái em cũng có luôn, các bác mà máo thì quăng em cái ổ cứng di động qua em, em share.....miễn phí cho
. Tại em có gu âm nhạc gọi là "tạp pí lù"

Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
gu âm nhạc của em cũng là "lẩu thập cẩm" lun... tặng các bác nghe 1 bài favourite của em ... chúc cả nhà 1 buổi tối dzui dzẻ bên bà cả và các F1...
http://www.youtube.com/watch?v=PIh07c_P4hc
"ORDINARY PEOPLE"

We're just ordinary people
We don't know which way to go
Cuz we're ordinary people
Maybe we should take it slow (Take it slow oh oh ohh)
This time we'll take it slow (Take it slow oh oh ohh)
This time we'll take it slow

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Sao em không xem / nghe được bài của bác Dorive post nhỉ, chỉ nhìn thấy 1 ô vuông màu đen.

Đúng là âm nhạc không thể thiếu trong cuộc sống, em cũng thường xuyên "thưởng thức", nhưng gu của em cũng thuộc dạng "lẩu thập cẩm".
Với em, nhạc không lời dễ nghe nhất, đây cũng là 1 trong nhiều bài yêu thích của em:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hungarian-Sonata-Richard-Clayderman/ZW6ZB896.html

Last edited by a moderator: