O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
đố các bác biết các xe các bác kể trên xe nào cách âm kém

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Bữa đó tui ngồi xe bác DigitalEye có nghe gì đâu. mà hôm ấy tui xém ót mất "đạn":p:p:p...chỉ vì thằng củ chuối đi đằng trước nó đếc có đèn thắng..[xx(][xx(][xx(]

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam
Các bác còn nhớ hôm hội mình đi Phan Thiết không? Nguyenhyvn chở em chạy 120 thắng, lạng lung tung mà em có nghe ABS kêu quái gì đâu. Mà phải nói bác Nghiêm tay lái lụa chứ gặp bác Hải nhà mình thì 2 thằng Wave bửa đó giờ chắc xanh cỏ rồi.:p:p:p

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam
To hv_2k4
Âm thanh mà bác nghe theo mình là tiếng của dây cu-roa và 2 pu-ly truyền tải ma sát đó( vì còn để số mà).Bác nào có ý gì không ạ?
Còn bác Digital eye thì húc rồi chân cũng chẳng run nửa là mới thắng thôi.:p:p:p

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam
Cám ơn các bác đã góp ý. Chắc bữa nào các bác họp cho mình joint với rồi để các bác nghe thử luôn. Mình có lại hãng hỏi lại thì được bảo là đó là âm thanh của đĩa thắng vừa nhả ra khi xe vừa mớm chuyển động, Gala nào cũng vậy [:(!] - mình tính ngày mai kiếm 1 cái Gala chạy thử xem có giống vậy không (Hồi lúc mình lấy xe có thử 3 cái khác nhau thấy đều bị vậy, nhưng lúc đó mình nghĩ là sau 1 thời gian sẽ hết). Không biết đó là bệnh chung của Gala hay là chỉ của đợt xe mình lấy thôi.

Bác nào có Gala xem thử xem có bị vậy không giúp mình với