Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Âm thanh Kia morning

Hạng B2
7/10/09
166
0
0
36
Sub MBQ loại này chĩ sài cho tiếng bass dc thêm thôi bác ạ,còn về phần âm thanh nghe sao sao là sao hã bác,phãi nghe thữ coi cái nào thiếu cai nào dư8 chứ,hehe

Tập Lái
6/4/17
2
0
1
36
Chào các bác chuyên gia âm thanh ạ.
Em có 1 xe Kia morning, dàn âm thanh gồm: đầu đọc liền màn hình, 4 loa zin theo xe, đã lắp thêm được 1 sub gầm, 2 loa treb rời. Em muốn làm lại tí cho hay hơn nhưng không biết chọn phương án nào: (i) chỉ thay 4 loa cửa, (ii) thay 4 loa cửa + âmly hoặc (iii) chỉ lắp âmly.
Trong khi tiền bạc có hạn (5 tr.đ VN), nghe nói có loại Mohawk của Malaysia giá cả phải chăng nhưng không biết chất lượng thế nào. Mong các bác tư vấn cho em với.
Lap 4cai loa jbl la nghe ok.
Em có 1 xe Kia morning, dàn âm thanh gồm: đầu đọc liền màn hình, 4 loa zin theo xe, đã lắp thêm được 1 sub gầm, 2 loa treb rời. Em muốn làm lại tí cho hay hơn nhưng không biết chọn phương án nào: (i) chỉ thay 4 loa cửa, (ii) thay 4 loa cửa + âmly hoặc (iii) chỉ lắp âmly.
Trong khi tiền bạc có hạn (5 tr.đ VN), nghe nói có loại Mohawk của Malaysia giá cả phải chăng nhưng không biết chất lượng thế nào. Mong các bác tư vấn cho em với.
Theo em thay 4cai loa JBL la ok.em dang co loa ne anh

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com

e nghĩ bác thêm 2 loa treb rời bà amli đi e đi con esc thay 4loa cửa gắn sub mbQ là dập đùng đùng rồi e đang mún gắn thêm 2 loa treb rời và amli 4 kênh đây nà mà k0 biết giá cả e nó thế nào
Lắp thêm cái sub pioneer 120A với cặp chép đi bác là khác hẳn luôn..
cho e sdt e tư vấn kỉ hơn ạ..!
0917204053