Tags
rush
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Innova đèn gì . Nội thất innova 2006- 2016 có màu vàng khg . Vậy oto khỏi làm ngăn cho khỏi bụi . Ngã vàng hay khg là do chất liệu chế tác chớ liên quan gì đến màu vàng
Bác thấu màu nội thất nó chưa ? E so màu nội thất và đèn với xe rush chứ ko phải innova , Creato nội thất kem nhưng ko sáng như expander mà nó còn xuống vàng kè .

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Bác thấu màu nội thất nó chưa ? E so màu nội thất và đèn với xe rush chứ ko phải innova , Creato nội thất kem nhưng ko sáng như expander mà nó còn xuống vàng kè .
Creato hãng kia còn xpander mít . Khg phải cứ nội thất kem là xuông màu .

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Tồ quá đi làm như mặc định màu kem be là xuống . Thánh xe
Màu kem xuống màu là do đa phần mồ hôi , tay dơ , bắt bụi , xài khăn ko xạch lau nội thất và đặc biệt là xe phơi nắng nhiều là xuống màu tự nhiên . Mệt quá bác hỏi a chạy xe mà kem người ta nói cho bác nghe .

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Em ngồi Expander rồi rộng , phía sau đẹp , phí trước dị dị đèn halogen thua , nội thất màu kem quá sáng mau ngã vàng chạy dv là bao dơ luôn , quá nhiều ngăn nhỏ để đồ ko có tác dụng nhiều và nó sẽ chứa nhiều bụi hơn .
Chạy dv thì bác phải bao bọc -vệ sinh các kiểu mới hạn chế được phần nào chuyện vết dơ các loại
Đèn halogen thì cũng bình thường như hầu hết xe trong phân khúc - bác thích led thì độ lên thôi, đâu có khó còn chuyện có nhiều ngăn để đồ là điểm cộng - đặc biệt em thấy các xếp ghế của Expander hay hơn Rush nhiều.
Nhưng nếu bác có cảm tình với Rush thì xúc thôi, chả việc gì phải lăn tăn vì 2 con này nhìn chung là xêm xêm, thích em nào thì ẵm em đó thôi bác.

• Like
Reactions: dunghailua