Hạng C
27/3/08
994
24.872
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
An cung ngưu hoàng hoàn: uống ngay khi đang mạnh, cách 1 tháng quất 1 viên.
Tôi, sau tai biến não đã xử như vậy. 7 viên rồi.
Giờ 2b 4b vô tư. Mới đi nhậu về: do HA 120/78 mạch 99.
Hôm nay anh thấy khoẻ vui bình thường.
Vài dòng góp ý kiến thật tình.
Thật tình với anh Hà
Trường hợp của anh, ông bà ta ngày xưa hay nói là " phước chủ may thầy"

• Like
Reactions: Ha Sonata
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.089
113
Lỡ đột quỵ lăn đùng ra xỉu rồi thì uống bằng niềm tin hả mợ
Thì như tôi đã nói là thuốc được chỉ định cho một số trường hợp nhưng để biết có đúng hay không thì phải chụp, soi, chiếu... Tuy nhiên thế thì uống mịa thuốc tây cho nhanh!!! :3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Bạn em đang bán, giá khoảng 100 chum/ viên
mấy bà tám bạn em đã có người mua (chồng bả đột quỵ uống, bả ko uống) cũng nói giá khoảng 100 chum/ viên
em tính mua vài viên để đó, lỡ đâu bố mẹ hay vc em có chiện gì thì có mà ... quất
công dụng nghe nói chữa được tá lả nhưng chủ yếu là trong khoảng thời gian vàng sau đột quỵ nếu uống thì giảm được tối thiểu di chưng của đột quỵ ...
nhưng khi em tìm kiếm thông tin thì toàn chi chi ko à
em có nên mua vài viên phòng thủ hem các bác?
Khoảng thời gian vàng đột quỵ là chở đến bệnh viện, chứ ko phải thuốc thang hay làm mấy trò lang băm. Kinh nghiệm từng thấy nhiều người bị đột quỵ và đưa đi cấp cứu, vô tới bệnh viện càng sớm càng tốt. Hết.

Hạng B2
14/3/17
138
1.686
93
vung tau
Bạn em đang bán, giá khoảng 100 chum/ viên
mấy bà tám bạn em đã có người mua (chồng bả đột quỵ uống, bả ko uống) cũng nói giá khoảng 100 chum/ viên
em tính mua vài viên để đó, lỡ đâu bố mẹ hay vc em có chiện gì thì có mà ... quất
công dụng nghe nói chữa được tá lả nhưng chủ yếu là trong khoảng thời gian vàng sau đột quỵ nếu uống thì giảm được tối thiểu di chưng của đột quỵ ...
nhưng khi em tìm kiếm thông tin thì toàn chi chi ko à
em có nên mua vài viên phòng thủ hem các bác?
Giải tán có bệnh uống thuốc Tây, tập luyện thể thao ăn uống điều độ, trời kêu dạ anh nha, 100 tuổi thiêu ném biển cho lành ba cái này nó rất vớ vẩn mình chả tin