Hạng C
7/3/17
681
13.804
93
Em chào các bác,
Chả là mai em đưa F1 đi xa lần đầu, cả nhà 5 người xuất phát từ SG lúc 7g sáng. Em muốn đi đường ven biển cho vắng và có cảnh ngắm nhưng bà cả ko chịu vì sợ F1 ngồi xe lâu mệt (F1 em chưa đầy năm) nên chắc đến Mũi Né ăn trưa và nghỉ tại đây.
Các bác cho em xin vài địa điểm ăn uống ok với ạ. Gấp gấp gấp các bác ơi. Em cám ơn.
Ra PT thì tầm 4h thôi, có thể kết hợp QL1 và ven biển
Đi QL tới gặp chợ Hàm Mình thì rẽ phải đối diện Chợ rồi đi tiếp ra Mũi Né
Ở Mũi Né không có quán cơm ngon nên ăn ở Phan Thiết xong CF rồi tầm 14h Checkin là đẹp
Tối ăn HS Mũi Né, quán Cây Bàng ăn ngon và chổ ngồi đẹp, ăn bình dân thì Bờ Kè
Hôm sau đi lòng vòng Hầm Rượu, hoặc đi tắm bùn Masage, đi Bàu Trắng, Đồi Cát quanh quanh gần đó cả

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
14.018
93
tks bác

tks bác

tks bác. em cũng muốn đi sớm nhưng sáng phải ghé cty có tí việc. 7g xuất phát từ nhà nhưng chắc 8g30 mới bắt đầu chuyến đi nên thời gian trên xe khá lâu, nhất là giờ này kẹt xe nữa nên em cũng hơi ái ngại.
Loay hoay chắc 9h bác mới xuất phát. Nếu chạy đều thì cũng phải mất 4h-4.5h bác tới nơi, tới giờ checkin luôn.

Tập Lái
1/10/18
41
35
18
Cơm trưa nhà hàng Vietnam Home (lẩu thả ơ đây ngon), tối hải sản Lâm Tòng. Gu nhà em 10 năm nay ko biết bao lần đi Phan Thiết đều vậy. Có thử nhiều quán khác, nhưng vẫn chốt lại 2 quán này.

• Like
Reactions: MaybachS600
Hạng D
15/3/12
2.415
17.320
113
Đồng Nai
Ra PT thì tầm 4h thôi, có thể kết hợp QL1 và ven biển
Đi QL tới gặp chợ Hàm Mình thì rẽ phải đối diện Chợ rồi đi tiếp ra Mũi Né
Ở Mũi Né không có quán cơm ngon nên ăn ở Phan Thiết xong CF rồi tầm 14h Checkin là đẹp
Tối ăn HS Mũi Né, quán Cây Bàng ăn ngon và chổ ngồi đẹp, ăn bình dân thì Bờ Kè
Hôm sau đi lòng vòng Hầm Rượu, hoặc đi tắm bùn Masage, đi Bàu Trắng, Đồi Cát quanh quanh gần đó cả
Chạy ghé Làng Chài có mấy quán hs cũng ngon

• Like
Reactions: MaybachS600
Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Buổi tối thì nhiều Bác tư vấn rồi... Riêng buổi trưa, Em tư vấn Bác:
Khởi hành 7g chạy có chậm nhanh thì khoảng 11g xoay quanh là tới Phan Thiết nếu đi QL1, nên ăn trưa Phan Thiết đầy đủ trước khi ra Mũi né. Em là khách mà ở Phan Thiết gần như tất cả các mùa, ăn trưa cả gia đình đàng hoàng (không nhất nhé) cứ ghé Khách sạn Bình Minh, tất cả các món ăn có đủ, giá cả chấp nhận được, khuôn viên thì vô tư rồi... Các quán cơm khác cũng khá nổi tiếng tuy nhiên sẽ ít thoải mái bằng Khách sạn Bình Minh đâu.

• Like
Reactions: Fordescape