Tập Lái
7/2/15
40
25
28
34
Em chào các bác,
Chả là mai em đưa F1 đi xa lần đầu, cả nhà 5 người xuất phát từ SG lúc 7g sáng. Em muốn đi đường ven biển cho vắng và có cảnh ngắm nhưng bà cả ko chịu vì sợ F1 ngồi xe lâu mệt (F1 em chưa đầy năm) nên chắc đến Mũi Né ăn trưa và nghỉ tại đây.
Các bác cho em xin vài địa điểm ăn uống ok với ạ. Gấp gấp gấp các bác ơi. Em cám ơn.

Hạng D
10/4/10
1.353
4.833
113
bác đi mũi né hay đi tiếp ???
ra mũi né thì hàng quán bao la
cây bàng, hoa viên cũng được
trong nội thành phan thiết cũng đầy quán, quan chọng nhà bác muốn ăn gì

• Like
Reactions: ntminhduc90
Tập Lái
7/2/15
40
25
28
34
em ở mũi né thôi bác...nhưng chả biết chơi gì nên có thể la cà vào PT, nên em hỏi luôn cho tiện. Trưa thì chắc cơm cháo gì đó...tối thì đi biển chắc phải ăn hải sản rồi bác ạ.

Hạng D
10/4/10
1.353
4.833
113
em ở mũi né thôi bác...nhưng chả biết chơi gì nên có thể la cà vào PT, nên em hỏi luôn cho tiện. Trưa thì chắc cơm cháo gì đó...tối thì đi biển chắc phải ăn hải sản rồi bác ạ.
tối bác ghé trung tâm phan thiết, dạo đường hùng vương từ quán hồ tôm đến lotte, là đẹp, khu ăn nhậu đấy.
tối hàm tiến mũi né buồn lắm bác. ban ngày tắm biển, dạo đồi cát là hết

Hạng D
30/6/08
1.505
65.544
113
59
Hoa viên dẹp lâu rồi anh.

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
14.018
93
Xe nhà thì mệt đâu nghỉ đó thôi bác, ưu tiên em bé. Bác xuất phát 7h hơi trể, giờ đó tới Dầu Giây thì khoẻ hơn.

Ăn thì nhờ mời thổ địa vào chỉ giúp.

Tập Lái
7/2/15
40
25
28
34
tối bác ghé trung tâm phan thiết, dạo đường hùng vương từ quán hồ tôm đến lotte, là đẹp, khu ăn nhậu đấy.
tối hàm tiến mũi né buồn lắm bác. ban ngày tắm biển, dạo đồi cát là hết
tks bác
Hoa viên dẹp lâu rồi anh.
tks bác
Xe nhà thì mệt đâu nghỉ đó thôi bác, ưu tiên em bé. Bác xuất phát 7h hơi trể, giờ đó tới Dầu Giây thì khoẻ hơn.

Ăn thì nhờ mời thổ địa vào chỉ giúp.
tks bác. em cũng muốn đi sớm nhưng sáng phải ghé cty có tí việc. 7g xuất phát từ nhà nhưng chắc 8g30 mới bắt đầu chuyến đi nên thời gian trên xe khá lâu, nhất là giờ này kẹt xe nữa nên em cũng hơi ái ngại.