Tư Vấn Đầu Tư An Hội 3 Gò Vấp

Hạng B1
28/12/16
94
544
83
51
Hiện tại người nhà em đang có một số suất nội bộ dự án này, mua dc giá rẻ hơn tầm 50-100tr so với giá các đơn vị đã mua đấu giá rồi bán lại. Các bác nào có quan tâm inbox em sdt mình trao đổi nhé. Thanks các bác.
Đang quan tâm không biết mấy xuất của anh còn không?

Tập Lái
20/12/19
1
0
0
39
minh` đã xong bước thứ 2 cách đây khoảng 1 tháng hơn rồi( ban đầu khi nói cọc đủ thì trong vòng 7 ngày sẽ được ký HDMB :( ) . cọc cho bên An Bình Land đó ạ ...
Cuối cùng An Bin
Em lần đầu mua chung cư, mà e cứ lo quá, e cọc tiền rồi, mà chờ mãi ko thấy ngày ký hợp đồng mua bán
l
Giống mình nè, cuối cùng An Bình Land có mua dc căn hộ cho bạn kg dza? Nó kiu căn mình có tới 11 người muốn mua nên mình phải chi thêm 50 chai để chung chia j đó mới mua dc. Mình kg mua nữa hỏi nó khi nào trả cọc thì nó nói sau 7 ngày làm việc. Mình thấy giống bị lừa đảo vậy đó

Hạng B2
23/8/19
221
149
43
32
Cuối cùng An Bin

l
Giống mình nè, cuối cùng An Bình Land có mua dc căn hộ cho bạn kg dza? Nó kiu căn mình có tới 11 người muốn mua nên mình phải chi thêm 50 chai để chung chia j đó mới mua dc. Mình kg mua nữa hỏi nó khi nào trả cọc thì nó nói sau 7 ngày làm việc. Mình thấy giống bị lừa đảo vậy đó
e có căn giá tốt bác check Ib nhé

Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Cuối cùng An Bin

l
Mình có sẵn căn đây,bác mua thì mua bán công chứng sang tên ngay,thuận mua vừa bán. cần chi phải đợi giữ chỗ cty.