Hạng B2
18/3/15
348
509
93
A mua bánh mỳ, nuớc suối để sẵn trên xe
Đạp phát ko ngừng nghỉ luôn khỏi lo dừng xe mất thời gian
Nuớc suối thì mua chai 1,25l có cổ chai rộng hơn lọai 0.5l
Bác có bao giờ thử vừa lái vừa xài cái cổ chai "rộng" này chưa? Tự xài hay phải nhờ bên phụ hỗ trợ bác chia sẻ để anh em học hỏi với?

• Haha
Reactions: anhtuanpro
Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Phan Thiết em hay ăn sáng ở Mỳ Quảng A Giỏi , đều em nghĩ giờ cao tốc liền mạch rồi , bác chạy thẳng ra Phan Rang ăn bánh hỏi lòng heo Phước Khánh luôn , chứ rẽ vào Phan Thiết mất thời gian nhiều lắm .

cho mình xin location bánh hỏi lòng heo Phước Khánh. Ăn ngon ko bác? Cám ơn

Tập Lái
10/9/20
6
7
3
Chào các Oser,

Hè này em tính chở nhóc nhà đi nghỉ hè ở Quy Nhơn và Đà Nẵng. Em dự tính xuất phát từ Biên Hoà lúc 5h sáng theo đường cao tốc ra Lagi/ Phan Thiết ăn sáng. Các Bác cho em hỏi có quán ăn sáng nào ổn nằm gần đường thoát cao tốc khúc Lagi hay Phan Thiết không ạ? Vì ăn sáng xong em muốn quay lại cao tốc và chạy thẳng ra Quy Nhơn luôn.

Cám ơn cả nhà!
Chào các Oser,

Hè này em tính chở nhóc nhà đi nghỉ hè ở Quy Nhơn và Đà Nẵng. Em dự tính xuất phát từ Biên Hoà lúc 5h sáng theo đường cao tốc ra Lagi/ Phan Thiết ăn sáng. Các Bác cho em hỏi có quán ăn sáng nào ổn nằm gần đường thoát cao tốc khúc Lagi hay Phan Thiết không ạ? Vì ăn sáng xong em muốn quay lại cao tốc và chạy thẳng ra Quy Nhơn luôn.

Cám ơn cả nhà!

View attachment 2957048*Ảnh minh họa
Đi sớm hơn 1 chút ghé Hòn Cò Cà Ná ăn sáng hoặc chạy đến Phan Rang luôn.

Hạng B2
3/10/18
123
3.376
93
58
Nghe giang hồ đồn chiều chủ nhật cao tốc kẹt dữ lắm hả mấy anh?
11/6 từ gần trạm thu phí Phan Thiết - DG cách nhà 50km đi hết 3 tiếng, đó là còn rẽ xuống Long Thành đi về đường cầu Đồng Nai, chứ thẳng cao tốc chắc phải 5 tiếng.
Thấy tụi đi Vũng Tàu về kêu 14h xuất phát 18h đến nút giao cao tốc.

• Wow
Reactions: quannguyentsnct
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Bác có bao giờ thử vừa lái vừa xài cái cổ chai "rộng" này chưa? Tự xài hay phải nhờ bên phụ hỗ trợ bác chia sẻ để anh em học hỏi với?
Đèn đỏ 99s là xài dc rồi a

• Like
Reactions: ttqui2005