Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Chào các Oser,

Hè này em tính chở nhóc nhà đi nghỉ hè ở Quy Nhơn và Đà Nẵng. Em dự tính xuất phát từ Biên Hoà lúc 5h sáng theo đường cao tốc ra Lagi/ Phan Thiết ăn sáng. Các Bác cho em hỏi có quán ăn sáng nào ổn nằm gần đường thoát cao tốc khúc Lagi hay Phan Thiết không ạ? Vì ăn sáng xong em muốn quay lại cao tốc và chạy thẳng ra Quy Nhơn luôn.

Cám ơn cả nhà!

Ăn sáng ở Phan Thiết khi đi cao tốc từ Biên Hoà ra Quy Nhơn?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/11/20
193
358
63
40
Phan Thiết em hay ăn sáng ở Mỳ Quảng A Giỏi , đều em nghĩ giờ cao tốc liền mạch rồi , bác chạy thẳng ra Phan Rang ăn bánh hỏi lòng heo Phước Khánh luôn , chứ rẽ vào Phan Thiết mất thời gian nhiều lắm .

Hạng B2
17/9/13
350
2.182
96
Nếu bác tính như vậy, thì bác có thể ghé đây ăn bánh canh rồi quay lại cao tốc. Mai mốt e đi chắc e cũng vậy.

Bến Xưa Cafe

• Like
Reactions: uvhnaht
Hạng B2
18/3/15
348
509
93
Phan Thiết em hay ăn sáng ở Mỳ Quảng A Giỏi , đều em nghĩ giờ cao tốc liền mạch rồi , bác chạy thẳng ra Phan Rang ăn bánh hỏi lòng heo Phước Khánh luôn , chứ rẽ vào Phan Thiết mất thời gian nhiều lắm .
Chuẩn bạn, nên thẳng ra Phan Rang ăn sáng hoặc đi hết cao tốc Vĩnh Hảo xong ra khu vực biển Vĩnh Hảo, Cà Ná ăn sáng là hay nhất, vừa thuận tiện đường đi, thời gian và thư giãn cảnh đẹp quán ven biển nữa.

• Like
Reactions: ZippoCNT
Hạng D
22/1/19
4.062
6.698
113
5h sáng xuất phát ở BH thì khoảng 8h30 là bác ra hết cao tốc Vĩnh Hảo luôn rồi. Ra đó đi QL1 rồi kiếm chỗ ăn sẽ tiện hơn đấy bác. Đỡ tốn thời gian vòng lên, vòng xuống nữa.

Hạng B2
3/10/18
123
3.370
93
58
Ra khỏi cao tốc Phan Thiết Vĩnh Hảo luôn đi bác, hết cao tốc tầm 1km nằm bên phải có quán bún bò bún riêu mì quảng, bữa nhà em ăn bún bò thấy ngon, 35k/tô, sạch mát nữa.
Có điều bác phải xuất phát lúc 4h sáng. Nói thế chứ đi sớm đỡ kẹt xe nha.

Hạng B2
28/12/15
384
160
43
46
Ăn sáng ở Phan Thiết khi đi cao tốc từ Biên Hoà ra Quy Nhơn?
Sai qua sai
xuống Phan Thiết quá xa
nên ăn ở CANA

• Like
Reactions: NgTuanLinh
Hạng B2
9/4/20
103
79
28
em cuối tuần này đi Cam Ranh, tính đi sớm chạy 1 mạch ra Phan Rang rồi ăn sáng ơ loanh quanh đây, hoặc ở Cà Ná có chỗ nào ăn được nhờ các anh chỉ dùm. Thanks các anh nhiều.

Chỉnh sửa cuối: