Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Nói thật em ghét cái cửa nóc.
Em mua Orlando 2016 tự dưng nó thêm cái cửa nóc mà từ lúc mua đến giờ em chưa mở lần nào.
Ngày trước chưa có cửa nóc thì nghe nói chi phí độ cửa nóc hết 1000 đô, giá mà họ bỏ cửa nóc rồi giảm giá xe 1000 đô em còn thích hơn.
Vụ điều hoà tự động thì em cũng ít xài vì nếu lên xe để auto thì ban đầu nó thổi gió rất mạnh nhằm hạ mát xe , đâm ra lại ồn nên em toàn chỉnh tay.
2 cái option này đúng kiểu ko có thì nghe thiếu mà có thì thừa.
2 Option này bác không thích nhưng phần đông là muốn nó có đó bác.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Những option kiểu này là để chài mấy bạn mua xe lần đầu. Mua vài chiếc rồi thì ném hết option linh tinh, chỉ cần những thứ thật sự hữu ích.

Ví dụ: Nhà mình chỉ có mình làm tài nên ghế chỉnh điện không cần luôn, chỉnh cơm 1 lần chạy vài năm.
Cái option này phần đông khách vẫn muốn có nha bác.
Lý do: Ghế chỉnh điện có nhớ vị trí rất tiện lợi khi ra, vào xe lúc khởi động và tắt máy xe.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Trax giá chát quá. Tầm dưới 700tr thì hợp lý.

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Những option kiểu này là để chài mấy bạn mua xe lần đầu. Mua vài chiếc rồi thì ném hết option linh tinh, chỉ cần những thứ thật sự hữu ích.

Ví dụ: Nhà mình chỉ có mình làm tài nên ghế chỉnh điện không cần luôn, chỉnh cơm 1 lần chạy vài năm.
Hehe giống nhà em.
Hồi đầu chưa có xe riêng phải đi ké xe của phụ huynh nên mỗi lần lên xe phải chỉnh ghế.
giờ có xe riêng rồi nên chỉ chỉnh 1 lần, chả mấy khi mó vào nữa :))

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Cái option này phần đông khách vẫn muốn có nha bác.
Lý do: Ghế chỉnh điện có nhớ vị trí rất tiện lợi khi ra, vào xe lúc khởi động và tắt máy xe.
Chức năng đấy xe thật xịn mới có bác ơi.
còn chỉnh điện đây chỉ là ấn nút nó đưa tới đưa lui cái ghế chứ ko có nhớ vị trí đâu.

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Nói thật em ghét cái cửa nóc.
Em mua Orlando 2016 tự dưng nó thêm cái cửa nóc mà từ lúc mua đến giờ em chưa mở lần nào.
Ngày trước chưa có cửa nóc thì nghe nói chi phí độ cửa nóc hết 1000 đô, giá mà họ bỏ cửa nóc rồi giảm giá xe 1000 đô em còn thích hơn.
Vụ điều hoà tự động thì em cũng ít xài vì nếu lên xe để auto thì ban đầu nó thổi gió rất mạnh nhằm hạ mát xe , đâm ra lại ồn nên em toàn chỉnh tay.
2 cái option này đúng kiểu ko có thì nghe thiếu mà có thì thừa.
Vụ điều hoà auto thì đúng luôn, e chạy Cruze ngoài lần đầu thử tính năng không dùng chức nang Auto bao giờ, toàn vặn tay.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ford Eco nói thẳng không có cửa với con Trax này , tưừ động cơ đến an toàn đều thua xa, Khách hàng Ít tiền thì Chọn Ford option nghèo nàn , chật chội dùng động cơ cũ , Những ai có tiền thì quất con Trax này khỏi suy nghĩ. Có vậy không mà cũng tranh cãi lằng nhằng

Hihi, mấy cái option Trax hơn Eco là mấy cái option mang giá trị nhỏ, xe này option nhiều y như mấy xe Hàn Xẻng :3dcuoi:
Nhưng cái BA mà Eco lại ko có, lạ nhỉ?

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Cái gì cũng vậy thôi , mới ra thì cứ bán giá cao rồi từ từ tùy thị trường phản ứng như thế nào rồi chỉnh giá sau . Điện thoại di động cũng vậy thôi .
Con này định giá ngang ford focus 1.5 ecoboost titanium mà như vậy chắc không được đâu nhỉ ?