Hạng B2
2/9/04
424
218
43
Sao con này bị cắt mất tiêu cái Adaptive Cruise Control nhỉ, em thấy cái này cực kì hữu ích vs tình hình giao thông CN
Con Ranger giá chưa tới 1/2 còn có mà
Báo cáo bác, con Ranger có cái tính năng đó thì lại không có tính năng khác của con này, con này Ford đưa ra 1 vài phiên bản với sự khác nhau về option, bản Limited nhà sản xuất tính toán không có tính năng đó, còn nếu có đủ các tính năng thì bác đặt bên ngoài làm con Platinum chắc có đủ hết :) có điều giá chắc không thể là 2,1 tỷ, đôi khi được voi thì thôi hai bà trưng bác ạ :3dcuoi:

• Like
Reactions: nguyenlucky
Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Chính xác là 2.2 tấn, e thì cứ lăn tăn e này với GLC nên đau hết cả đầu.
Giờ cả hai xe này đều có lái thử, bác nhảy lên lái cả hai vào cung đường bác hay đi sẽ tìm được chân lý thôi. Em thì chưa được lái GLC bao giờ nên ko dám phán bừa chỉ so với GL thì thấy nó cũng được 8 phần của GL.

• Like
Reactions: buki and dtl1987
Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Chính xác là 2.2 tấn, e thì cứ lăn tăn e này với GLC nên đau hết cả đầu.
Trước em mong chờ GLC ra để mua, sau đó xem xe có chút hụt hẫng vì hơi nhỏ so với nhu cầu của em. Ngoài ra ko có đìeu gì để chê glc cả. Em đã mua Explorer và thấy phù hợp hơn voi nhu cầu. Bác cứ chạy thử xem thích chiếc nào hơn. :)

• Like
Reactions: dtl1987
BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.332
93
Trước em mong chờ GLC ra để mua, sau đó xem xe có chút hụt hẫng vì hơi nhỏ so với nhu cầu của em. Ngoài ra ko có đìeu gì để chê glc cả. Em đã mua Explorer và thấy phù hợp hơn voi nhu cầu. Bác cứ chạy thử xem thích chiếc nào hơn. :)
Em cũng như bác, thật ra GLC hơn rất nhiều về độ chau chuốt trong thiết kế. Em cũng đã chạy thử rồi, dĩ nhiên là phê. Nhưng cuối cùng em cũng chọn Exp vì như cầu mình. Em cần 1 chiếc đi cày :)

• Like
Reactions: comrang
Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Độ mượt ủa nội thất thế nào bac? Hôm qua bên cnl có bác chê nội thất exp quá, kg hơn nội thất con escap? Thx

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Thú thực là e mê quả giảm xóc khí nén trên con GLC300 là chính, tiêu chí của e là lái sướng và êm. Nhưng GLC chật thật, ko lẽ đi 7 người phải đi cả 2 xe? Chưa kể ghế sau GLC đứng quá, ko ngả được, đi xa hơi oải cho người ngồi sau.

• Like
Reactions: buki
Hạng B2
1/5/11
405
531
123
Thú thực là e mê quả giảm xóc khí nén trên con GLC300 là chính, tiêu chí của e là lái sướng và êm. Nhưng GLC chật thật, ko lẽ đi 7 người phải đi cả 2 xe? Chưa kể ghế sau GLC đứng quá, ko ngả được, đi xa hơi oải cho người ngồi sau.
Mình có anh bạn trước tết cũng lăn tăng như bác. Nhưng cuối cùng quyết định lấy Explore và giờ nghĩ lại vẫn thấy sáng suốt. Xe đi ngon, đi đủ từ 6 - 8 người vẫn thoải mái. Thích nhất là massage 2 ghế đầu , đi xa lái đỡ mệt.

• Like
Reactions: buki