Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
Thằng bạn em đang nghía con Santa Phe xăng giống của anh. Em thì can vì bỏ gần tỷ rưỡi mà chạy con xe Hèn thấy nó giảm giá trị con người quá, cứ thấy nó bần bần thế nào ấy. Hơn nữa cái động cơ xăng Theta II của Hyundai thì tai tiếng quá rồi, không biết bốc cháy lúc nào. Chở vợ con trên chiếc xe như vậy sao yên tâm được. Nhưng bạn em kết San quá rồi. Nó nhờ em hỏi anh những ưu điểm của chiếc này, vì người thông minh thành đạt như anh Chuột Lùi thì không thể sai lầm được. Anh giúp nó được không? Cảm ơn anh
Được đi xe giống người nổi tiếng đó anh.

• Haha
Reactions: daithang
Hạng B2
15/12/14
157
5.031
93
33
Hóng anh chuột lùi cho ý kiến. Coi bộ ảnh nổi rần rần rồi, kẻ thù cũng tăng theo độ nổi :)
Mình chuột tiến lót dép hóng.
May quá. Anh đây rồi. Năm mới anh đã lên Chuột Tiến mà em cứ tưởng anh vẫn còn là Chồn Lùi, nhầm, Chuột Lùi như năm cũ. Chết thật. Ngàn lần xin lỗi anh. Anh có thể cho vài lời về chiếc Santa Fe anh đang đi được không ạ? Từ lúc mua tới giờ động cơ bị bốc cháy lần nào chưa anh? Cảm giác khi bước xuống xe thế nào, có bị thiên hạ nhếch mép cười khinh khỉnh không anh?

Hạng C
22/12/12
570
5.742
93
Ghê thặc. Santafe mà còn bị troll vậy, e chạy con xe có mấy trăm, khó nói quá.

• Haha
Reactions: daithang
F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.149
93
Thằng bạn em đang nghía con Santa Phe xăng giống của anh. Em thì can vì bỏ gần tỷ rưỡi mà chạy con xe Hèn thấy nó giảm giá trị con người quá, cứ thấy nó bần bần thế nào ấy. Hơn nữa cái động cơ xăng Theta II của Hyundai thì tai tiếng quá rồi, không biết bốc cháy lúc nào. Chở vợ con trên chiếc xe như vậy sao yên tâm được. Nhưng bạn em kết San quá rồi. Nó nhờ em hỏi anh những ưu điểm của chiếc này, vì người thông minh thành đạt như anh Chuột Lùi thì không thể sai lầm được. Anh giúp nó được không? Cảm ơn anh
Ý anh là Chuột hay là chồn ?

• Haha
Reactions: Nbson217
Hạng C
20/1/18
531
65.801
103
Hóng anh chuột lùi cho ý kiến. Coi bộ ảnh nổi rần rần rồi, kẻ thù cũng tăng theo độ nổi :)
Mình chuột tiến lót dép hóng.
Rất chí khí!
Anh cứ như thế này, kẻ thù nào cũng sẽ nản lòng, qua năm mới, anh đã chứng tỏ mình vừa nhiều tiền lại thêm bản lĩnh...chứ không như anh Gà đần ngoài to tiền ra thì chẳng có cái gì lớn :)