Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Chả bít

mìn kết SF ..kể cả Tucson..so cùng đời nội thất Fortuner,CR-V như hạch.dống ông lông dân ngồi bên nữ hoàng.

SF thế hệ 3 từ 2013 nhìn đã ngon dồi..Fortuner 2018 nhìn chả ra đếch rì..

Máy móc thì chơi con SF máy dầu,chả cần nghĩ.

Done.

• Like
Reactions: lehungvnn and Gora
Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon
Rất chí khí!
Anh cứ như thế này, kẻ thù nào cũng sẽ nản lòng, qua năm mới, anh đã chứng tỏ mình vừa nhiều tiền lại thêm bản lĩnh...chứ không như anh Gà đần ngoài to tiền ra thì chẳng có cái gì lớn :)
Năm mới rồi anh bỏ từ gà đần đi

ảnh có biệt hiệu mới do chụt lùi đặt rồi sao hông gọi cho sang:
gà mạt hạng.

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
khi chen chúc ở cửa ngõ Sg, thì hèn, nhục, cống gì cũng thua tụi 2 bánh hết
Bậy, ngồi trong tàu vũ trụ phải tê dái hơn ngồi trong chuồng gà chứ

• Like
Reactions: HappyGuy...
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.197
113
Năm mới rồi anh bỏ từ gà đần đi

ảnh có biệt hiệu mới do chụt lùi đặt rồi sao hông gọi cho sang:
gà mạt hạng.

a chuột lùi ỷ có tiền nên muốn chửi ai là chửi, muốn hạ nhục ai là hạ nhục.... muốn mua gì thì chỉ cần 1 nút bấm.
A Hiếu thất bát thì gọi thất học. Mình thì ảnh chửi trẻ ranh. Mun huynh thì gọi tên mặt đen, mike bị gọi là mạt hạng là bình thường chứ có gì ngạc nhiên, giờ đâu có ai dám đụng tới ảnh.

Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon
a chuột lùi ỷ có tiền nên muốn chửi ai là chửi, muốn hạ nhục ai là hạ nhục.... muốn mua gì thì chỉ cần 1 nút bấm.
A Hiếu thất bát thì gọi thất học. Mình thì ảnh chửi trẻ ranh. Mun huynh thì gọi tên mặt đen, mike bị gọi là mạt hạng là bình thường chứ có gì ngạc nhiên, giờ đâu có ai dám đụng tới ảnh.
Dòng bôi đậm thì mô tả giống như là người vô học nhưng may mắn có tiền mà?
Mình học lớp 7 nên ai nói 7 học thì mình xem bình thường thôi.

• Like
Reactions: tt0000
Hạng B2
15/12/14
157
5.031
93
33
Anh Chuột Lùi ghê vại hả anh? Thôi chết, em nhờ ảnh tư vấn về Santa Fe mà có khi ảnh hiểu lầm là em chọc ảnh, ảnh giận em rồi chửi em thì oan Thị Mầu cho em quá, hic hic

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Huyndai TC đặt riêng 1 chiếc cho a C, bản đồ hiện full kính lái, đúng đẳng cấp nhiều tiền

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.197
113
Anh Chuột Lùi ghê vại hả anh? Thôi chết, em nhờ ảnh tư vấn về Santa Fe mà có khi ảnh hiểu lầm là em chọc ảnh, ảnh giận em rồi chửi em thì oan Thị Mầu cho em quá, hic hic

A gay cẩn thận đó, a chuột chửi a nát nước bây giờ. A lập thớt xin lỗi a đi.

• Like
Reactions: HappyGuy...