JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Bên ngoài cuộc sống của ảnh thế nào mình không quan tâm. Mà với mình âu đì âu điếc hay quay tàu cũng như nhau. Chiếc xe thôi, chả có gì ghê gớm để khè nhau. Như chiếc áo không làm nên thầy tu. Đừng vì một chút khoe mẻ với anh em có thể nghèo hơn như thế mà lấy cái sự giàu của mình mang anh em oser ra làm trò hề mua vui. Nhiều anh sợ độ giàu của ảnh thì mình đã thấy sợ ra mặt rồi.
gì chứ santafe vs audi q7 khoảnh cách lớn lắm, nói chiếc xe ko là gì thì hơi khó coi nghe chuột

Đảng viên
18/5/10
2.293
78.256
113
Bên ngoài cuộc sống của ảnh thế nào mình không quan tâm. Mà với mình âu đì âu điếc hay quay tàu cũng như nhau. Chiếc xe thôi, chả có gì ghê gớm để khè nhau. Như chiếc áo không làm nên thầy tu. Đừng vì một chút khoe mẻ với anh em có thể nghèo hơn như thế mà lấy cái sự giàu của mình mang anh em oser ra làm trò hề mua vui. Nhiều anh sợ độ giàu của ảnh thì mình đã thấy sợ ra mặt rồi.

A chuột lùi lại vậy nữa rồi. Mình có bao giờ khoe sổ Hồng 5-7 cái, khả dụng 8 tỷ, vợ là tổng giám đốc hay gì đâu mà a nói khè này nọ.... mình với ai cũng hoà nhã, nói chuyện đàng hoàng tử tế chứ có chửi ai khùng, chó đâu mà a chuột nói mình mang ai nghèo ra khinh khi???

• Like
Reactions: tt0000
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.391
93
HCM
Hóng ai đó tự giác nhìn nhận lỗi.

Có bằng chứng..

Đã gọi công nhân lao động-- giai cấp vô sản là..Bọn culi..???

Hạng B2
5/11/19
190
1.303
93
  • Em xem thớt này từ hôm qua , đến nay là 39 trang ... nhưng em cũng không hiểu, tại sao lại có màn đấu tố tập thể bác chuột ngoại .!
  • Tạm hiểu là phe đấu tố có 3 người : chánh uỷ , bác gay , thằng mun
  • phe bị đấu tố là bác chuột ngoại , liên minh là gà đần .
  • phe bơm vá lủ khủ ...
Bác Chuột không phải là đối thủ hay đối tượng của bác Guy, mà nhìn tổng thể xem, ai ôm đầu máu sau thớt này.
Kiểu như "mình không chỉ thằng ngồi trong bụi đâu, thối tha lắm".
Nhưng "thằng trong bụi" không biết, cứ núp và gân cổ cãi.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.374
113
Hihi, bạn mình có vẻ nói khác với làm nè.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
93.196
113
Sài Gòn
A chuột lùi lại vậy nữa rồi. Mình có bao giờ khoe sổ Hồng 5-7 cái, khả dụng 8 tỷ, vợ là tổng giám đốc hay gì đâu mà a nói khè này nọ.... mình với ai cũng hoà nhã, nói chuyện đàng hoàng tử tế chứ có chửi ai khùng, chó đâu mà a chuột nói mình mang ai nghèo ra khinh khi???
Cái dạng háo danh như anh cứ bi bô nhà bason, đất himlam, xe audi ra làm thước đo trên này thì khối anh sợ anh ra mặt. Thì cũng đúng thôi. Dạng này dù sở thích đi đâm chọt, nhưng chưa từng bị ai dám nói nặng nhẹ câu nào. Giờ bị chửi khùng, hiền như cún con thì mang ra bắt lỗi. May mà chưa bị chửi nặng. Suy cho cùng thì cũng thuộc dạng công tử. Có sức chơi thì có sức chịu. Làm thằng đàn ông cho nó ra hình hài thằng đàn ông đi anh. Hở tí là đi mét, bỏ 2 triệu tô lại cái nick Chị Quỳnh cho nó hợp.

• Like
Reactions: Mèo Bố
JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
chắc ko thể có cảm giác tàu vũ trụ rồi :D