Hạng D
21/9/10
1.938
11.096
113
Mua cái xe thường quan tâm tổng tiền nhiều hơn bạn chứ theo giá niêm yết thấy ít ra mấy sale nó kể 1 lô 1 lốc phụ phí kèm theo là gấu nhà chỉ đòi về.
để dễ có cái nhìn khi so sánh với xe khác anh.
Ví dụ như CX8 anh kia nói 1.6 tỷ thì mình nghĩ ngay thà thêm 100-200 chai nữa lấy con GLC...

• Like
Reactions: lehungvnn
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.781
113
Đối chất cái gì? Mình với anh gà nói anh không nhận, cờm thì anh xóa.
Giờ hẹn ra cafe ăn thua đủ. Rồi tạt nước vào mặt, Rồi đánh lộn.
Vì cái gì? Vì cái nick 9-10 năm?

Mình nói rồi, a chuột lùi đã đi quá giới hạn của việc xúc phạm người khác một cách không có bằng chứng.
Hãy đối mặt xử lý việc này như 2 người đàn ông. Hiện mình đang đi làm không thể về và tới sun rise ngay được. Chiều tối mình về mình sẽ lập riêng một thớt để làm rõ và giải quyết dứt điểm việc này với a chuột.

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Mình nói rồi, a chuột lùi đã đi quá giới hạn của việc xúc phạm người khác một cách không có bằng chứng.
Hãy đối mặt xử lý việc này như 2 người đàn ông. Hiện mình đang đi làm không thể về và tới sun rise ngay được. Chiều tối mình về mình sẽ lập riêng một thớt để làm rõ và giải quyết dứt điểm việc này với a chuột.
thôi, căng rồi

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
anh rùa có ghé hỏi thăm anh chuột cho mình gửi vài lời hỏi thăm bằng chân tay với ảnh, ảnh xúc phạm mình quá tay, gì chứ 300 anh em xh anh rùa mỗi người búng tai anh chuột 1 cái thôi thì anh chuột cũng mềm như bún rồi,

ko biết tàu vũ trụ để ai lái đây

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.711
113
Sài Gòn
Vui nhỉ, anh tưởng mình ngại không dám gặp anh à. 9h30 sáng - 16h thứ 2- thử sáu.
Anh muốn gặp tại đâu nói mình đến. Chiều về mình không rảnh tiếp anh.

• Love
Reactions: hcn
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.391
93
HCM
Vui nhỉ, anh tưởng mình ngại không dám gặp anh à. 9h30 sáng - 16h thứ 2- thử sáu.

Good.

Thế mới là đàn ông chân chính.

Vodka anh Chuột.

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
mình biết luôn địa chỉ vp anh chuột ở melinh point, ảnh mà ko xh ở sunrise thì kiếm melinh point là được,

hóng thanh lý tàu vũ trụ giá rẻ :D

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.781
113

Khỏi, tối nay mình đến luôn sunrai q7 gọi anh xuống cho nó nóng. Việc phải sử lý luôn, không thì nó mất lửa. Mình biết nhà a chuột ở đâu mà.

• Like
Reactions: JGS
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.711
113
Sài Gòn
mình biết luôn địa chỉ vp anh chuột ở melinh point, ảnh mà ko xh ở sunrise thì kiếm melinh point là được,

hóng thanh lý tàu vũ trụ giá rẻ :D
Chơi luôn, qua đây cũng được. Welcome hết. Anh đến mình hứa mời anh ly cafe chồn.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.711
113
Sài Gòn
Khỏi, tối nay mình đến luôn sunrai q7 gọi anh xuống cho nó nóng. Việc phải sử lý luôn, không thì nó mất lửa. Mình biết nhà a chuột ở đâu mà.
Chắc chắn là không. Đã nói rồi. Buổi tối là thời gian dành cho vợ con. Mình không rảnhđi tiếp anh để xử mấy vụ vớ vẩn này cho việc bảo vệ cái mà anh gọi là danh dự cái nick của anh. Muốn thì từ 9h30-16h. Đâu cũng được. Cứ nhắn. Sẵng xem mặt mũi anh như thế nào luôn.