Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Kỳ này lấy MB 100 đi Kontum là dư chỗ luôn hỉ?
Con MB đề xuất thay vỏ do ko còn đi nổi, ko được duyệt.
Tài xế trước ko chịu vá vỏ, lấy vỏ sơ cua đi. Tài xế sau đi cao tốc Sài Gòn - Trung Lương lãnh đủ, nổ vỏ nằm đó!
Kêu cứu hộ vào vá lại cái bỏ Sơ cua hết 5 xị. May còn có cái mà vá! Không là má nhận ko ra haha

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Khi muốn ngta tìm phương tiện, ko mún thì tìm lý do. Đàn ông là thế đấy - Trích lời tâm sự của các singlemum.
Nhiều khi muốn đi mà hok được bác ơi, hoàn cảnh em nó thế rồi, nếu đi thì vác theo nhiều người, mà lại đi xa nữa nên bà cả, F1 và bà ngoại ko đi được đâu.

• Like
Reactions: camry8791
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nói là làm, để lâu nó nguội. Vậy bác sỹ làm trưởng ban tổ chức nhé.
Thứ nhất là mình sẽ qđ ngày xuất phát và ngày về.
Thứ 2 nữa là sẽ rút danh sách thành viên tâm huyết. Hehe
Thâu thâu! Mình chỉ lãnh đạo phụ nữ được ah. Đàn ông khó thuyết phục hơn phụ nữ.

• Like
Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Con MB đề xuất thay vỏ do ko còn đi nổi, ko được duyệt.
Tài xế trước ko chịu vá vỏ, lấy vỏ sơ cua đi. Tài xế sau đi cao tốc Sài Gòn - Trung Lương lãnh đủ, nổ vỏ nằm đó!
Kêu cứu hộ vào vá lại cái bỏ Sơ cua hết 5 xị. May còn có cái mà vá! Không là má nhận ko ra haha
Đi cao tốc mà nổ vỏ thì nguy hiểm lắm, em thấy hơn 50% tai nạn trên cao tốc là do nổ vỏ.

• Like
Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Bác thiết kế chương trình off Phú Mỹ nè đi 2 ngày một đêm
Liên lạc với bác Xá Xị và Chủ Tịch, tối ngủ lại ở KÊ GÀ.......
Khi muốn ngta tìm phương tiện, ko mún thì tìm lý do. Đàn ông là thế đấy - Trích lời tâm sự của các singlemum.
Bác thông cảm cho bác ấy: ở nhà ko có việc gì lớn mà toàn là việc nhỏ ko ah, giao cho bả quyết hết
:3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nhiều khi muốn đi mà hok được bác ơi, hoàn cảnh em nó thế rồi, nếu đi thì vác theo nhiều người, mà lại đi xa nữa nên bà cả, F1 và bà ngoại ko đi được đâu.
Biết đổ thừa cho hoàn cảnh . . . bác này ngày xưa chắc có nhiều bồ lắm nè! Ở đây đàn ông ko ah, xài chiêu này hình như ko hơp lí. He hé!

• Like