Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Đi cao tốc mà nổ vỏ thì nguy hiểm lắm, em thấy hơn 50% tai nạn trên cao tốc là do nổ vỏ.
Hú vía là ko sao, đã về đến nhà làm cặp vỏ mới rùi Michelin thì phải nghe đâu 5 chịu mấy, em nó xài mâm R16

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Nhiều khi muốn đi mà hok được bác ơi, hoàn cảnh em nó thế rồi, nếu đi thì vác theo nhiều người, mà lại đi xa nữa nên bà cả, F1 và bà ngoại ko đi được đâu.
Bác ý phải ở nhà trông con, mà có cháu là bà ngoại phải để mắt đến cháu để chăm nom, còn V1 phải chăm sóc cho bác ấy!
Bà ngoại lớn tuổi ko đi xa được (Ông ngoại để mắt đến bà nữa) Nên túm lại về Tân Bình cả nhà chăm nhau
:3dquaytay:cách nhà em 1-2 phút ah

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Biết đổ thừa cho hoàn cảnh . . . bác này ngày xưa chắc có nhiều bồ lắm nè! Ở đây đàn ông ko ah, xài chiêu này hình như ko hơp lí. He hé!
Bác ý phải ở nhà trông con, mà có cháu là bà ngoại phải để mắt đến cháu để chăm nom, còn V1 phải chăm sóc cho bác ấy!
Bà ngoại lớn tuổi ko đi xa được (Ông ngoại để mắt đến bà nữa) Nên túm lại về Tân Bình cả nhà chăm nhau
:3dquaytay:cách nhà em 1-2 phút ah
Em thì có sao nói vậy ah, bà nội lên nhà em trông F1 từ thứ 2-6, tối thứ sáu bà nội về, nên cuối tuần em phải mang về Tân Bình cho bà ngoại trông phụ đó bác, chứ em ở Thủ Đức mà. Bác nào có con nhỏ thì sẽ hiểu thôi, hehe.:3dcuoi:

• Like
Reactions: camry8791
Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Chuyến Kontum kì này vì đuwowfng sá trắc trở ...... Nên chúng ta cố gắng đi vào dịp khác và có chuẩn bị thật kĩ.
Dzị kì này mình chọn ngày lành tháng tốt mình off 1 trong 3 đija chỉ này : Mũi Né , Cổ Thạch , Vịnh Vĩnh Hy. Để các Bác Nha Trang tiện phi vào luôn ah , các Bác trên Cao Nguyên xuống cũng tiện ah . Các Bác thấy sao ?
Nếu đi thì mình sẽ đi vào chiều t6 , CN về ??
Nếu thuận buồm xuôi gió thì chúng ta chọn ngày ( trước khi nhập học , vì ở đaay có F1 và giáo viên) . Ai đi thì chuyển khoản cho Ctich 1 chai , để xác nhận thành viên tham dự và đawjt KS . Giò chót k đi thì tiền đó để các Xe đi nhậu !