Hạng D
20/1/07
1.950
1.579
113
Re:Xin chào các anh em GMFC

@Hai mia: cảm ơn bác Hai đã PR cho e nhé! :)
Hẹn gặp lại các bác!

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113

Xe bác Tokyo đẹp long lanh nhỉ , nhìn thèm thế! bữa nào em với bác đổi xe đi cho nó thay đổi không khí nhá !
Cảm on bác Tuanit184 đã post hình lên cho anh em xem, nhờ có bác lên giật Micro của MC mà anh em mới có 1 bài hát làm nóng bầu không khí của SN OS lần 7
Cam ơn 2 bác Son Nguyen và WilliamLong đã hết lòng vì hội GM: Không có 2 bác, anh em hội GM ko ai tham dự thì thật mất mặt hội GM lắm lắm.
Hội Cap ngày xưa hùng mạnh và hội họp thường xuyên, nay đề nghị các bác cố sức chung tay xây dựng lại hội, tập hợp anh em để hội thêm vững mạnh, được như vậy thì hay biết mấy. Ra đường gặp Cap và Lac rất nhiều, kể cả Matiz cũng nhiều nữa. Vậy mà hội GM íu ngoe là kỳ lắm àh nha !
hihihihi !

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

Đến sớm có cái lợi nhỉ... được chụp hình nhưng sao xấu quá...
@Tokyo: biển số xe đẹp thế nhỉ... xe mình đó... hôm nào off cho 2 anh em nó đứng kế làm 1 phát nhỉ... thích cái kiểu dáng của Lac rồi...

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45

Nhìn các bác đi vui quá nhỉ, tiếc là hôm đó mình bận ko thể tham dự

Hạng C
9/2/09
500
22
18

hai mia nói:
Anh em GMFC trong đêm sinh nhật OS Lần 7
tôi là bạn cùng xe với tuấn IT
đặc biệt gửi lời chào đến quý phu nhân và các anh em ngồi chung bàn tiệc, hát cùng sân khấu, 2 baby cua tokyo....
tôi có chụp hình xe bác tokyo anh em chiêm ngưỡng nhe

cộng nhận xe bác tokyo đẹp thiệt, chúc mừng bác có vợ 2 đẹp lộng lẫy. mong sớm có dịp gặp lại anh em hội GMFC

Hạng B2
17/3/09
248
451
73

hic hic bữa em tính chạy lên, mà bị té xe nên đành phải ở nhà các bác thông cảm :mad:

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113

Hôm đó bác Son Nguyen cũng nhắc đến bác An171 luôn , bac SonNguyen noi tinh thần vì hội GM của bác An171 rất cao, lần nào hội GM họp mặt cũng có bác An171 cả, SN OS mà ko có bác An171 là một thiếu sót lớn cho hội GM đó ! Hy vọng có dịp hội GM họp lại , được gặp bác An171 cho biết mặt, và các bác khác cùng chung tay xây dựng lại hội GMFC.

Hạng C
9/2/09
500
22
18

an171 nói:
hic hic bữa em tính chạy lên, mà bị té xe nên đành phải ở nhà các bác thông cảm :mad:

Bác té xe có sao không, thấy bác tham gia diễn đàn nhiệt tình lắm mà chưa có dịp anh em GMFC gặp mặt cho biết.
tuanit cũng là thành viên mới của GM. Đề nghị chi hội GM củng cố đội hình, xem từ giờ đến tết có dịp thì về Định quán của tuanit để tổ chức gặp mặt giao lưu đi, lâu lâu đổi không khí ra ngoài quê tuanit giao lưu một bữa đi

một số hình PR quê tuanit và Hải ( Haimia) để anh em GMFC ngắmm tí rồi có dịp anh em ghé xuống chơi 1 lần ( Nhà Hải có bè nuôi cá nên anh em có thể thuê thuyền tham quan làng bè rồi lên bè nhà Hải làm vài ve luôn )

Làng cá bè quê tuanit184

Đá ba "chồng"

Tượng phật trên đá nữa

cận cảnh

he he La ngà mời gọi các bác GMFC .. welcome ... welcome La ngà - Định quán - Đồng Nai

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Chà, hấp dẫn quá bác TuấnIT ơi, off line thôi....

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

sonnguyen nói:
Chà, hấp dẫn quá bác TuấnIT ơi, off line thôi....
Tổng thư ký ra tay quyết luôn đi.... TuanIt: nhìn đã quá.... thiên nhiên sông nước... gu của mình...