Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
chủ đầu tư như vậy thì lầy quá, sau này sao làm dự án khác nữa.

Với lại 15% nghe thấy khó tin rồi. Chứ 10% thì hoàn toàn trong khả năng, mình nghĩ họ dùng vốn đâu phải chỉ đầu tư dự án đó đâu, trong 1 năm với số vốn lớn vậy trích 1 ít ra mua miếng đất bên TPHCM cũng lời 20% rồi
Nó cứ lầy và nó cứ làm dự án mới đó,dân mình mau quên lắm,lấy mỡ mình rán mình thôi,ai dư mỡ thì nó rán một ít cũng không xót lắm đâu

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Luật đất đai đã ko có lợi cho người dân rồi, thêm thể loại condotel này nữa , sẽ nhiều người sẽ khốn đốn thêm nữa.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Điều gì sẽ xảy ra khi chủ đầu tư không thể thực hiện cam kết, sản phẩm lại không cho thuê được trong khi nhà đầu tư thứ cấp chủ yếu đến từ các thành phố lớn như Hà Nội, TP HCM? :D
http://ndh.vn/horea-thi-truong-cond...-hieu-lech-pha-20170818084550697p148c164.news

Bài báo chỉ nói về pháp lý. Chủ đầu tư nào chẳng nói rõ đất du lịch chỉ 50 năm. Các bác đang mong sổ đỏ vĩnh viễn thì chắc ko có đâu, trừ những dự án tư nhân quy mô nhỏ

Tập Lái
8/4/17
0
1
2
Lót dép hóng, e mua condotel đà nẵng của vingroup hợp đồng là sở hữu vĩnh viễn, vị trí ngay cầu sông Hàn, e cũng đi các resort của vingroup e ưng đặt biệt ko thấy khách chai nờ, lúc đầu e cũng sợ sợ khi nghe mấy tin hok tốt, mà ra cái dự án đang xây sắp xong mê quá hết sợ hehe, đầu tư đi cùng rủi ro hic thôi kệ tới đâu tới e chưa có ý định thoát hàng, hy vọng e hên

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Khách sạn siêu sang intercontinental hồ tây hà nội còn báo cáo lỗ mấy trăm tỉ kìa. Tưởng thương hiệu xịn, vị trí đẹp mà ngon à :D

Tập Lái
8/4/17
0
1
2
Khách sạn siêu sang intercontinental hồ tây hà nội còn báo cáo lỗ mấy trăm tỉ kìa. Tưởng thương hiệu xịn, vị trí đẹp mà ngon à :D
Thứ nhất là tui viết chia sẻ rất nhẹ nhàng, khiêm tốn và... lịch sự nên ko tưởng bở j như chú nói cả
Thứ 2 cái ks j j chú nói tui thấy hok liên quan j, nó lỗ ko có nghĩa là cái khác cũng lỗ, ai sợ thì ko mua, ai lo thì cứ bán, tui thì đơn giản như 1 món đồ tui thích thì tui ghi là tui thích nên tui chưa có ý định bán. Và kết ở đây chú nhé. Cảm ơn chú đã cho thông tin dù ko liên quan lắm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
27/6/16
51
82
18
37
Lót dép hóng, e mua condotel đà nẵng của vingroup hợp đồng là sở hữu vĩnh viễn, vị trí ngay cầu sông Hàn, e cũng đi các resort của vingroup e ưng đặt biệt ko thấy khách chai nờ, lúc đầu e cũng sợ sợ khi nghe mấy tin hok tốt, mà ra cái dự án đang xây sắp xong mê quá hết sợ hehe, đầu tư đi cùng rủi ro hic thôi kệ tới đâu tới e chưa có ý định thoát hàng, hy vọng e hên
hello hành xóm, chắc bác chưa đi vin nha trang nhỉ. em nghĩ bác nên ra đó coi dân tàu nó lấy thịt chiếm đảo

Tập Lái
10/8/16
1
136
28
33
Tin lời cam kết thì tin mấy ông có uy tín chút, mấy ông nhỏ nhỏ quá sao gánh nổi. chưa thấy cam kết ln đâu đã thấy phá sản thì ốm .