Tập Lái
8/4/07
4
0
0
Hanoi Capital
RE: Ảnh phô diễn SLR

Trích đoạn: mxminh
Em tính theo kiểu nông diu như thế này nhá : Giá em này hình như là có 450K. Về được tới VN giá bét nhất cũng phải 1.5M tức khoảng 24Tỷ.

Thế này làm sao múc được :(

Hạng B2
30/3/06
173
0
0
otosaigon.com

bây giờ hiền tại chưa có em này tai VN nhưng em cá với các bác là từ nay đến cuối năm 2008 thể nào cũng có người nhập

Tập Lái
9/3/07
5
0
0

Em nghĩ không đến cuối năm 2008 đâu. Theo em thấy thì cuối năm nay là thấy xuất hiện tại VN rồi.

Trích đoạn: tpkn55

bây giờ hiền tại chưa có em này tai VN nhưng em cá với các bác là từ nay đến cuối năm 2008 thể nào cũng có người nhập

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: mxminh

Em tính theo kiểu nông diu như thế này nhá : Giá em này hình như là có 450K. Về được tới VN giá bét nhất cũng phải 1.5M tức khoảng 24Tỷ. Nếu có bác nào đó ở VN mà chơi thì sao nhỉ? Giả sử bác đó qúy con xe đấy lắm, ôm nó đến 20 năm. Rồi ớn quá rồi, thôi thả nó ra thì sẽ bán bao nhiêu nhỉ? 15K chẳng hạn, không biết có bác nào chơi không? 15K so với 1.5M co như con số bằng 0. Vậy là mỗi năm em đấy khấu hao hết hơn 1 tỷ! Úi chùi ui. [8|][8|][8|]

Sau 20 , 30 , 40 , ...chiếc xe này sẽ trở thành xe cổ mà đồ độc này là hàng limited edition. Nên nó không chừng nó vẫn giữ y cái giá của nó hoặc sẽ trở nên mắc hơn cũng không chừng

Tập Lái
18/10/06
33
0
0
hànội

em xin post lai cho các bác xem cho dễ nha.em cũng thích mệch qua các bác ợ.:D:D
không post đc các bác ợ. chán nhìn nó đẹp quá... thèm.........

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/07
183
0
16
Harbour City

em thì ko biết nhiều nhưng mà em này giá xuất sưởng khoảng 200k bên mỹ,nếu là amg thì đắt hơn chừng 60k nữa,nếu ở mức giá đó em nghĩ nó về vn tương lai ko xa đâu

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

chời giờ này nhập về! mai mốt VN gia nhập hafta lúc xe VN = giá xe nước ngoài thì SLR chạy đầy đường coi như xe bác bán lỗ vốn bác ợ :D:D:D:D

Hạng B1
3/4/07
85
0
0

Y mấy em nó đang tắm nắng kìa các bác, nhìn đít em nó mà chảy nước bọt.

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: tuandq

Trích đoạn: Nexus

Chiếc SLR thì còn nhìn ra vì sao nó mắc. Nhưng còn chiếc F1? Cái gì đã làm cho 1 chiếc xe F1 có tuổi thọ ngắn lại trở nên mắc tiền lên đến như vậy: tiện nghi thì chắc ko phải, hệ thống máy tính kiểm soát? vật liệu chế tạo? công nghệ sx bí mật? động cơ? chế tác thủ công? Sx theo đơn đạt hàng? Khả năng sinh lợi nhuận(cái này là do gả cầm tài chứ)? [8|]

Vì tất cả những cái như bác nói! :D
Không phải ngẫu nhiên mà tài xế xe F1 được gọi là pilot. Ngoài tốc độ kinh khủng của F1 ra còn vì các công nghệ chế tạo xe F1 thường được ví với việc chế máy bay chiến đấu.

Đúng thế đấy F1 đắt là quá đúng ! vẫn biết là có người đua giỏi người đua kém ! nhưng mà cách nhau đến vài vòng đua thì cái xe nó hơn nhau thế nào quan trọng lắm chứ ! em thấy nhiều hãng chạy phải dừng 3 lần,còn Fer F1 thường dừng 2 lần thôi,tiết kiệm được đến 10s !! mà em ấn tượng nhất về F1 ở chỗ nếu phóng với tốc độ trên 250Km/h thì lực ép của xe xuống đường còn lớn hơn trọng lượng xe,nghĩa là...xe có thể đi ngược trên trần nhà ngon ơ (nếu trần nhà đủ dài ) [8|] cái này ngoài F1 ra thì chẳng xe nào làm được !! ;)

Last edited by a moderator: