Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.961
113
53
Tập Lái
21/12/04
30
1
0
RE: Ảnh phô diễn SLR

Hình ảnh cận cảnh hơn về SLR. Vẩn chộp ở IAA Frankfurt!

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Ối giời ơi ! Một loạt xe bật cửa lên làm iem cứ tưởng các máy bay chiến đấu chuẩn bị cất cánh , khủng khiếp quá ! Mà hình như hôm trước iem cũng gặp một iem này đeo biển Ngoại Giao trên Hòa Lạc thì phải . iem không nhớ rõ lém .Dưng mà hình như iem nó màu én bạc các bác ạ ! hic

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Em ko dám nghĩ em này xuất hiện tại VN đâu các bác ạh :D trông nó ghê quá [8D]

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Em tính theo kiểu nông diu như thế này nhá : Giá em này hình như là có 450K. Về được tới VN giá bét nhất cũng phải 1.5M tức khoảng 24Tỷ. Nếu có bác nào đó ở VN mà chơi thì sao nhỉ? Giả sử bác đó qúy con xe đấy lắm, ôm nó đến 20 năm. Rồi ớn quá rồi, thôi thả nó ra thì sẽ bán bao nhiêu nhỉ? 15K chẳng hạn, không biết có bác nào chơi không? 15K so với 1.5M co như con số bằng 0. Vậy là mỗi năm em đấy khấu hao hết hơn 1 tỷ! Úi chùi ui. [8|][8|][8|]

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Xe quá đẹp nhưng cái biển số hơi kỳ trông như dán salonpass 1 bên ý:D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: mxminh

Em tính theo kiểu nông diu như thế này nhá : Giá em này hình như là có 450K. Về được tới VN giá bét nhất cũng phải 1.5M tức khoảng 24Tỷ. Nếu có bác nào đó ở VN mà chơi thì sao nhỉ? Giả sử bác đó qúy con xe đấy lắm, ôm nó đến 20 năm. Rồi ớn quá rồi, thôi thả nó ra thì sẽ bán bao nhiêu nhỉ? 15K chẳng hạn, không biết có bác nào chơi không? 15K so với 1.5M co như con số bằng 0. Vậy là mỗi năm em đấy khấu hao hết hơn 1 tỷ! Úi chùi ui. [8|][8|][8|]

Anh minh ơi! nếu thu nhập 1 năm của anh là 20 tỷ thì anh có chơi không?
Còn nếu em là người giàu nhất VN ( như thầy Hồ ) thì em cũng vẫn chơi, mỗi năm tốn có hơn một tỷ quy ra 1 ngày tốn cho em nó có hơn 3 triệu mà lăn tăn cái giề, chuyện nhỏ :D:D:D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Sao bác lại nghĩ là sau 20 năm bán được có 15K thôi nhỉ ;) Em này mà bác giữ được 20 năm thì có mà lãi to ấy chứ :D:D:D

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Các bác có để ý chiếc xe "Safety Car" trên đường đua không?
Em thấy hầu hết các giải đua F1 đều dùng xe ẫn đường của Mer, nếu nói về đẳng cấp thì Mer là số một, có lẽ vì lý do ấy mà Mer được chọn để dẫn đường những giải đua danh giá số một hành tinh.

Trích đoạn: raubac
Các bác có để ý chiếc xe "Safety Car" trên đường đua không?
Em thấy hầu hết các giải đua F1 đều dùng xe ẫn đường của Mer, nếu nói về đẳng cấp thì Mer là số một, có lẽ vì lý do ấy mà Mer được chọn để dẫn đường những giải đua danh giá số một hành tinh.
dạ chính xác phải nói là tất cả các chặng đua F1 đều dùng xe của Mẹc ạ....và chỉ có duy nhất 1 giải F1 ạ....

dạ...còn nữa...xe Mẹc được dùng chả phải vì nó nhất mà vì nó có HĐ cấp xe làm Safety Car với FIA ạ...:D