Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Đá to trên freeway thì chỉ có ở vn mới có thôi bác, nước ngoài người ta đá sỏi 1 2 còn ko có nói chi đá to, mà ở VN chạy tốc độ thế đố bác dám lách, xe đông như kiến trên mấy xa lộ, chỉ có bang thẳng vô thôi. Nói như bác thì subaru phải trùm bán xe ở mấy xứ có tuyết như Mỹ, Canada, châu âu rồi nhé vì đi tuyết awd là nhất
Hy vọng một ngày nào đó bác chạy Subaru s awd và cảm nhận. Nếu bác đã từng rồi thì coi như em đã hồ đồ...

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Hy vọng một ngày nào đó bác chạy Subaru s awd và cảm nhận. Nếu bác đã từng rồi thì coi như em đã hồ đồ...
Rồi bác, em chạy wrx sti lun rồi, bên em bác muốn chạy xe nào cứ ra hãng book test drive là nó đưa xe cho chạy thôi. Nếu bác ko phải dân ham mê tốc độ thì awd fwd đa số trường hợp bác sẽ chạy như nhau hết ko khác gì, mà phải chạy manual nhé bác, chứ xe auto same hết.

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
@t2k vậy giờ con Legacy Gt 2011 giá khoảng nhiêu bác? Aurion v6 cùng đời giá nhiêu ạ? Bạn e chuẩn bị qua Melb định cư thì em tư vấn 1 trong 2 con này

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
@t2k vậy giờ con Legacy Gt 2011 giá khoảng nhiêu bác? Aurion v6 cùng đời giá nhiêu ạ? Bạn e chuẩn bị qua Melb định cư thì em tư vấn 1 trong 2 con này
Bác cứ lên carsales.com.au rồi coi thôi. Ng ta rao bán trên đó. Mà toyota mua làm gì bác ơi, chán lắm, qua tới bên này thì mua honda mazda, subaru ngon hơn toyota. Toyota chỉ có con 86 với mấy con suv bự là ngon thôi. Sedan rất thường, như chiếc corolla với camry em thề chả bao giờ em mua, quá cùi bắp so với honda accord và mazda 6 bên này, kekeke. Aurion nội thất xấu, nuôi nó như nuôi nghiện, uống xăng dã man, mỗi lần service cũng tốn kém hơn người ta nữa.