t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Sai hoàn toàn, chạy nhanh mà cua nhiều hay đường trơn RƯD của BMW là shit, sory nói bậy, thực sự là shit, giết bao nhiêu người ở đông Âu rồi.
Đi trên 80kmh mới thấy sự khác biệt của S ĂWD hay Quảtro, các loại khá vẫn để 90% moment cầu trước thì như không..
Bên Mỹ cũng vậy thôi, ai thường xuyên đi nhanh và đi xa thì sẽ nhòm ngó Legacy, nhòm ngó thôi, mua thì họ mua Outback, Cảmy cho phụ nữ đi chợ và học sinh đi học, số này rất đông nên bán nhiều
Nhìn cái nick bác subaru tribeca là bít seeder hãng subaru rồi. Cái chuyện quẹo bị này nọ nếu xảy ra quá thường xuyên như bác nói thì đó là do thằng thiết kế cầu đường nó cùi bắp nhé. Bên Mỹ, Tây Âu có ai phàn nàn gì đâu, lexus cũng rwd nhé bác. Sao bác ko nghĩ autoban bên Đức toàn trên 200km/h mà tụi BMW cứ chạy ào ào ko sao hết vậy. Đó là do thằng kỹ sư cầu đường dốt nó mới thiết kế nguy hiểm vậy thôi

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Nhìn cái nick bác subaru tribeca là bít seeder hãng subaru rồi. Cái chuyện quẹo bị này nọ nếu xảy ra quá thường xuyên như bác nói thì đó là do thằng thiết kế cầu đường nó cùi bắp nhé. Bên Mỹ, Tây Âu có ai phàn nàn gì đâu, lexus cũng rwd nhé bác. Sao bác ko nghĩ autoban bên Đức toàn trên 200km/h mà tụi BMW cứ chạy ào ào ko sao hết vậy. Đó là do thằng kỹ sư cầu đường dốt nó mới thiết kế nguy hiểm vậy thôi
Đông Âu làm gì có autobahn, bác cứ mang BM ra QL chạy 120 thì biết liền có gì đâu..đừng đi LT DG nhé

Hạng B2
17/7/12
141
6.683
93
LEGancy so với Altis thì con nào chạy sướng hơn các anh?

Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác có quyền chê người ta cũng có quyền khen, lôi cái nick ra để chứng minh seeder này nọ đúng là trẻ con...

chuyện AWD hay RWD/FWD cái nào ổn định hơn với mặt đường xấu cứ nhìn vào các giải rally với rallycross thấy họ dùng xe gì là biết không cần tới chúng ta nói...

tất cả các thương hiệu bác lôi ra từ post trước tới giờ, nào là bmw hay ferrari này nọ giờ tới lexus đều có xe AWD hết, mà nói chung hãng nào biết làm xe cũng có model sử dụng AWD hết, bác lôi ra chẳng chứng tỏ điều gì...

hay là bây giờ chơi trò ngược lại, bác tìm hộ em MỘT hãng nào không có xe AWD hay 4WD đi...

• Like
Reactions: Tùng Tùng