P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0
ngoinhaxanh nói:
@P39. Nếu ai thấy đóng phụ thu ko hợp lý thì cứ alo thẳng cho e mà nói. Việc gì mình phải gọi linh tinh sau lưng vận động hành lang? Rồi còn nói cái áo đó chỉ có 80 ngàn mà bán 150 ngàn thì là lời rồi còn phụ thu này nọ. E ko coi đó là lời góp ý mang tính xây dựng.Câu nói đó là đạp đổ tất cả mọi sự đóng góp thì đúng hơn!
Còn nói e là làm vệc cho nghiêm túc hơn này nọ. E đang hết sức nghiêm túc:D dclm (câu này mới trộm của da đỏ)
nói 1 hồi làm a vừa tức mình vừa tò mò... vậy rốt cuộc ai nói cái vụ 80k vậy?

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
@All: một hội muốn phát triển thì phải có nội quy và điều lệ, luôn luôn trên tinh thần đóng góp và giúp đỡ nhau để cùng phát triển, ai không chấp hành theo thì sa thải, hoặc ai cảm thấy không theo được thì tự đào thải và trên hết là luôn tôn trọng ý kiến của người mà các bác công nhận là hội trưởng.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
P39 nói:
ngoinhaxanh nói:
@P39. Nếu ai thấy đóng phụ thu ko hợp lý thì cứ alo thẳng cho e mà nói. Việc gì mình phải gọi linh tinh sau lưng vận động hành lang? Rồi còn nói cái áo đó chỉ có 80 ngàn mà bán 150 ngàn thì là lời rồi còn phụ thu này nọ. E ko coi đó là lời góp ý mang tính xây dựng.Câu nói đó là đạp đổ tất cả mọi sự đóng góp thì đúng hơn!
Còn nói e là làm vệc cho nghiêm túc hơn này nọ. E đang hết sức nghiêm túc:D dclm (câu này mới trộm của da đỏ)
nói 1 hồi làm a vừa tức mình vừa tò mò... vậy rốt cuộc ai nói cái vụ 80k vậy?
nttbc nói

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0
[:O][:O]:mad::mad:[/:)][/:)]
:mad:

Tìm hoài khg thấy cái emoticon nào diễn tả cảm tưởng pó tay!

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
@choi cung duoc: bác nhận trước 1 cái dùm em nhé, vì còn 1 số ae rớt lại đợt sau, trên tinh thần lá lành đùm lá rách nên xin phép các bác share ra và đợt sau sẽ có đủ cho các bác.
Sẵn đây ai đăng ký thêm thì cho em biết nhé, gom lại làm 1 lúc luôn.
@Ha - Ducati: Thứ 7 này Hà lên lấy đi, sẵn off với ae luôn.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Anh rón rén, đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên, kéo áo hỏi nhỏ các bạn phát là ĐCCM cuối cùng các bạn cãi nhau xong thì đi off giặt áo ngày nào? T7 hay CN?