Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
Unibross nói:
Thui chuyện ji thì mấy Bác kg nên nói ở đây làm gì nữa muốn nói gì thì ngày 7/5/2011 họp nói lun thể, vì có nhiều khách vào xem thì kg hay lắm đâu.
@NNX:Bác tính lại xem hôm 7/5 AE họp xong có đi BH lun đc hay kg nhe Bác vi
@All:Bác nào còn nói zu này nữa thì em nghĩ can ca1i nay:
http://www.bikervietnam.c...howthread.php?t=208945
cái đó e có 4 cây nè hahhahaha có cả xxxxxxx nữa nè ai lấy e cho mượn nè giải quyết chuyện cá nhân kkkkk
@ Chị chung taxi :cho e hỏi đccm là cái gì thế "Chị" , e chỉ biết câu vãi lìn chinsu thôi kkkkkkkkkkkkkk , đi nhậu đi "Chị"

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
ChungTX nói:
Anh rón rén, đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên, kéo áo hỏi nhỏ các bạn phát là ĐCCM cuối cùng các bạn cãi nhau xong thì đi off giặt áo ngày nào? T7 hay CN?
ae biểu quyết luôn đi, chủ nhật nhé? từ 7 có vụ án kenny vào buổi tối đó!

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
Em biểu quyết sáng thứ 7 giặt áo, tối đến mặc áo kéo nhau đi giải quyết vụ Kenny bị dụ. :D

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
TuanKen nói:
Em biểu quyết sáng thứ 7 giặt áo, tối đến mặc áo kéo nhau đi giải quyết vụ Kenny bị dụ. :D
e bị dụ là nỗi buồn thằm kín bao lâu e hok dám nói mà mấy anh còn cười nữa huhuhuhu , buồn quá đi Rodai trước đây ,bây giờ e xin đi Tiền Trạm 2 nởi này trước nhé bà con kkkkkkk

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
kennysport nói:
TuanKen nói:
e bị dụ là nỗi buồn thằm kín bao lâu e hok dám nói mà mấy anh còn cười nữa huhuhuhu , buồn quá đi Rodai trước đây ,bây giờ e xin đi Tiền Trạm 2 nởi này trước nhé bà con kkkkkkk
E ngán mổi thằng này trong hội mình! 3 giờ sáng ngồi ở nhà thờ đức bà mới ghê chứ

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Tuanken dám đi đêm hả ta ? Ai cho con bú mà dám đi vậy kaka !!!!!

Chương trình kenny hay quá, để a ăn giá từ bây giờ cho hôm đó phọt mới tê CCC hahaha ..

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
@Nam: hô hào vậy thôi Nam ơi, chứ theo Kenny và Nam có ngày sa đoạ.

Túm lại là sáng thứ 7 đi các bác ơi, sáng CN em đi lễ rồi.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
Vậy thôi cứ theo tường lệ ngày off của hội nhé, sáng thứ 7

Tập Lái
1/4/11
39
0
0
Báo cáo tình hình là e đang tại địa điểm tiền trạm số 2
Báo cáo hết

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
Các bác có mỗi vụ áo mà kéo đến 27 trang lận , khi nào các bác giặt áo xong là em cho topic này đi bụi nhé .
Và có vài lời góp ý cùng các bác về vụ áo . Hôm bữa em vào SG cũng đã nghe bác NNX , TuanKen nói đến vụ áo ... Và em thiết nghĩ 1 số bác đứng lên lo cho anh em là vì cũng mong anh em có 1 sân chơi lành mạnh , quy củ và tạo dấu ấn riêng của nhóm , mà cái vụ này ngoài Bắc kêu là " ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng " đó , chứ đâu phải vì mấy đồng bạc lẻ mà thấy có bác ném đá hội nghị quá đáng - còn cái này trong SG kêu là ' bốc cức chạy ngược gió " ??? . Cái vụ thêm 100k tiền phụ thu nhiều khi ko bằng tiền share 1 bữa cà phê mà . Các bác bây giờ mới từng này người mà còn vậy ít nữa nếu đông thì nó ra sao . Đã trong cuộc chơi của thú đam mê thì đừng nặng nề quá về đồng tiền mà hay suy nghĩ và tự hỏi ........ mình có phù hợp hay ko ? - Nếu thấy mình chơi mà phải băng khăng , lăn tăn thì chơi tiếp làm chi cho mệt đâu mà lúc nào cũng phải lom rom lo mình thiệt thòi . Hay chính xác như chị ChungTX ( cái này copy lại nhé ) nói là : BE NICE ...

p/s : Bác Chung TX hoặc NNX có gì lấy dùm em 1 cái áo OSRD ( size S nhé - vì người em nó nhỏ nhắn chứ không phốp pháp như chị Chung đâu :D) và cho em đóng luôn khoản phụ thu , rùi PM dùm em cái acc của VCB em ck nhé . Thanks .

Last edited by a moderator: