Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
Hôm đó nghe bác nói quên đặt áo, e tính cởi áo tặng bác luôn. Thú thiệt cái áo đó mang đi đường rồi nên thôi, e đem theo có 4 cái áo, ra tới nha trang bác tuyên xin 1 cái thế là còn 3 cái áo mà đi 5 ngày.
Chắc thứ bảy này xong bác đóng cái topic này dùm luôn!

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
@Tuanken : kenny thôi chứ Nam ngoan lắm !!!! Hihihi ...

@ Bác Đức : Áo hội được bác quan tâm thì còn gì bằng : em rón rén đề nghị hội mình duyệt tặng bác Đức cái áo cho tình cảm nhé.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
a lo xong hết rồi Nam.
A đã đặt tuanken 3 cái và xin tặng các bác : Ducredskin, saigontiger và a Duy Biên Hoà. Chủ nhật này đem theo xuống Bh luôn

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
@ DVN - NNX : Cảm ơn nhã ý của các bác nhưng các bác cứ cho em được .... dưa góp . Vì em là OS member mà ... chắc cũng là raider ( ??? ) nên các bác cứ để em làm đầy đủ quyền công dân ....

Tập Lái
1/4/11
39
0
0
Tặng mấy a có chức quyền để Mai mốt có gì a ấy chiếu cố. A e a đức nhỉ hehehehhehe
E giỡn ấy nhé đừng giận e mà tội nghiệp thằng e kakakakaja

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
ngoinhaxanh nói:
a lo xong hết rồi Nam.
A đã đặt tuanken 3 cái và xin tặng các bác : Ducredskin, saigontiger và a Duy Biên Hoà. Chủ nhật này đem theo xuống Bh luôn

Thui bác ơi , để lần sau em vào SG các bác tặng em hay khao em 1 em lông dài ... í lộn lông léc là ok rồi còn vụ áo này cứ để em góp thì em mới dám mặc , chứ tặng thì chỉ dám lâu lâu đem ra khoe mấy bà hàng xóm là " cháu đc hội OSRD tặng áo đới " , tuyên truyền ngoài Bắc về vụ OSRD nữa chứ ....

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
nttbc nói:
Em đi chơi mới về vô đọc thì thấy mọi chuyện xuất phát từ bác tuyeni30 đã không hiểu ý em và bác bắt đầu nói sai sang hướng khác để mọi người hiểu nhầm em. Em không hiểu bác nói vậy có ích lợi gì?
Khi em gọi bác Tuyen hỏi về chuyện phụ thu, e nói không đồng ý chuyện phụ thu việc trao giải vì không thông báo rõ ràng với mọi người từ các cuộc họp trước đó. Em có nói thà nói lấy tiền phụ thu đó để dắt anh em đi nhậu hay hơn là nói trao giải.
Còn chuyện từ 80k đến 150k xuất phát từ thế này. Em xin giải thích luôn để bác tuyeni30 và các bác hiểu. Em nói tiền bạc cái gì cũng rõ ràng, thà nói ngay từ đầu để mọi người cùng hiểu và mọi người sẵn sàng đồng ý, ủng hộ nếu ý kiến đó đúng. Ví dụ như là trong buổi họp ở soho có mặt nhiều người. Mọi người có hỏi giá tiền áo là bao nhiêu. Bac tuanken có cười cười nói là lúc đầu tính là 80k, nhưng vì chọn chất liệu vải tốt hơn nên giá thành áo là 150k và mọi người ủng hộ. Chính bản thân em cũng ủng hộ. Đó là ví dụ em nói bác tuyen nghe trong lúc 2 ae nói chuyện với nhau qua điện thoại về gút mắt tiền phụ thu. Nhưng không ngờ bác tuyen lại đi nói với mọi người không đúng ý em trong lúc tình hình hội còn nhiều gút mắc chưa giải toả hết.
Tính em rất thẳng thắng và rõ ràng nên em luôn muốn đóng góp những ý kiến chân thật của mình để hội phát triễn hơn. Nhưng tg qua em thấy những đóng góp của em khiến những người thích "cuốn theo chiều gió" cảm thấy chướng mắt và để bụng nhiều quá. Không biết suy nghĩ rõ ràng câu chuyện thế nào mà đã vội vàng kết luận sự việc thông qua lời nói của người khác.
Nếu trong hội còn tồn tại những người chỉ biết adua theo người khác và quá bảo thủ thì hội sẽ không phát triễn lên. Em không phải nhụt chí và rảnh rỗi để tranh cãi với các bác, nhưng em cũng khá mệt mỏi với cách ứng xử quá "đàn bà" của nhiều bác ở đây, càng đóng góp ý kiến nhiều thì càng khiến các bác cảm thấy khó chịu và ghét em.
Em xin rút lui để mọi người cảm thấy dễ chịu hơn khi không có người ý kiến ý cò nữa. Chúc hội luôn phát triễn và đoàn kết hơn!
P.S: mong rằng bác tuanken đừng hiểu lầm và để bụng em sau khi em rút lui bác nhé. Em vẫn luôn tôn trọng bác và xem bác như người anh nhé.
CHO E ĐUỢC TÔ ĐỎ PHẦN NÀY
<span style=""color: #ff0000;"">Về việc bác rút lui, trước hết e bòn mót chút lòng tôn trọng còn sót lại đâu đó xin nói lời cảm ơn! </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Và xin nói lại cho rõ ràng lần cuối trước khi topic này đi bụi: </span>
<span style=""color: #ff0000;"">[style="color: #000000;"] 1.</span> Như ở trang 10 (cm 99) e đã nói (3. Logo của ai đoạt giải thì sẽ nhận được món quà tượng trưng là 1.000.000 đồng.) Cái này chỉ là tượng trưng và khích lệ tinh thần của các ae trong cùng 1 hội. [/style]
<span style=""color: #ff0000;"">[style="color: #000000;"] 2. </span>Ở trang 19 (cm 183) e đã nói thế này: Theo thể lệ thiết kế logo, mẩu của ai dc chọn thì sẽ nhận dc phần thưởng la 1tr. Nay tuanken dc chọn và trên tinh thần lá lành đùm lá rách... Hahaha các bác vui lòng đóng mổi người 100, con dư nhiêu ae ta đi rửa áo đồng phục nhé.) [/style]
<span style=""color: #000000;""> Vậy xin hỏi ở đây đã nói trước chưa? đã thông báo ae biết chưa?Và nếu ae nào muốn tham gia đóng góp ý kiến thì sao ko lên tiếng? xin hỏi lúc đó bác nttbc ở đâu? </span>
<span style=""color: #000000;""> Vì chuyện ko lớn và với tư cách trưởng nhóm e thay mặt mọi người quyết định 1 số việc cũng là lẽ thường tình. Tuy nhiên nếu có gì mà bác cho là ko hợp lý vui lòng hành xử theo cách mà bác nói bác là đàn ông.</span><span style=""color: #000000;""> </span> Hay khi e gọi bác ra nói chuyện như 2 thằng đàn ông thì bác lại la lên - không không e là đàn bà (Chungtx)

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
HT chu đáo và quan tâm giao lưu vậy quá tốt ! Em cũng rón rén đề nghị tiếp là hội nên có tí xíu quỹ để giao lưu như việc như a HT vừa thực hiện.