Hạng C
10/5/11
669
5.886
103
Không có :D Mình cũng bất ngờ khi đọc tin hôm qua vì bạn Nam 2 năm trước supposed là báo cáo cho mình lúc ở lazada. Bẵng đi 1 thời gian thì ra vụ này. Tuyệt vời, hôm qua coi bài thuyết trình thấy cũng rộn ràng trong lòng, mặc dù có 1 chút ngờ vực về earning stage.
vại xài cái nài đc hong anh :D

Hạng C
14/6/11
691
30.167
93
Long An
Không có :D Mình cũng bất ngờ khi đọc tin hôm qua vì bạn Nam 2 năm trước supposed là báo cáo cho mình lúc ở lazada. Bẵng đi 1 thời gian thì ra vụ này. Tuyệt vời, hôm qua coi bài thuyết trình thấy cũng rộn ràng trong lòng, mặc dù có 1 chút ngờ vực về earning stage.
À, mền đang có ý định tìm người hợp tác làm ứng dụng (liên quan ngành toán xác suất) cho cái SEM equipment mà cty mình mần thuê đang sản xuất. Anh H. (hay người quen/lính/..) hứng thú nghiên cứu cái nay ko?
Nếu Yes, tí mình gởi mấy cái paper các công ty khác họ đã mần dựa trên data của cái eqp. này xuất ra.

• Like
Reactions: HappyGrass
Hạng C
2/1/16
571
32.464
93
À, mền đang có ý định tìm người hợp tác làm ứng dụng (liên quan ngành toán xác suất) cho cái SEM equipment mà cty mình mần thuê đang sản xuất. Anh H. (hay người quen/lính/..) hứng thú nghiên cứu cái nay ko?
Nếu Yes, tí mình gởi mấy cái paper các công ty khác họ đã mần dựa trên data của cái eqp. này xuất ra.
Nếu anh cần người biết về xác suất thì quăng cho mình. Hợp thì hợp tác!

• Like
Reactions: ngr040
Hạng D
29/12/10
3.133
12.643
113
TP.HCM
Em có sẵn đây, quản lý offline nhe anh.
Q.lý nhập xuất, ra phiếu, doanh thu, lợi nhuận, vân vân và mây mây.
License theo năm, giá hạt dẻ :D
Anh chủ cho e cái mail đê, em gửi manual, thấy OK thì mình đến với nhau.
Cho em luôn nha . Để thử

• Like
Reactions: Ojichan@SG
Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Bán hàng online mà có đưa sản phẩm lên marketplace như lazada, shopee không? Nếu có anh search giải pháp powersell của bạn datamart về mà dùng. Free, cho tới khi bán được nhiều thì tính tiền 200-300K/tháng gì đó.
Vừa đăng ký thử nhưng hông có bán hàng làm sao test tiếp ta :D
App quản lý bán hàng

Hạng B1
19/10/18
64
330
68
40
Có mấy phần mềm miễn phí của nước ngoài dùng OK lắm. But toàn tiếng Anh nên ko biết em bác dùng đc ko ?

Hạng C
2/1/16
571
32.464
93
Mình có thằng em, nó bán hàng online. các anh chỉ giúp 1 cái app để nó quản lý đơn hàng, ra bill invoice được ko? Có tiếng Việt càng tốt vì ra bill tiếng Anh khác nó méo hiểu. Hàng nước ngoài thì có Waveapps, Invoice Ninja... Mình search thấy có POSapp gì đó nhưng nó có vẻ hơi quá vì sử dụng cho nhà hàng, quán cafe. Đa tạ các anh
Anh thử Odoo chưa? Mình cài thử Odoo ở site erp.hvthao.com. Vào mục đăng kí để đăng nhập với tài khoản demo/demo. Trong đó có app Kinh doanh, anh xài thử xem sao. Mình chưa test nên chưa chia sẻ nhiều với anh được.

• Like
Reactions: Oriental_Noodle