Thảo Luận APV làm taxi

Hạng B2
17/8/06
189
3
18
CH Sếch (Czech)
Hôm nay ở SG tôi 2 lần gặp đoàn xe của TT Bush và gặp 1 chiếc MPV làm taxi màu xanh của Mai Linh đậu ngay đầu đường Đồng khởi (toà nhà Metrôplitian).

Như vậy doanh số của Suzuki và riêng APV tháng này sẽ lên khá đây.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: APV làm taxi

Xe tư nhân làm taxi thì tui thấy lâu rồi. Còn xe màu xanh tui cũng thấy hôm nay, màu đẹp chứ hả bác? Mà cái xe đó làm taxi cũng phải, nhìn như cái hộp.:D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Đẹp xấu không quan trọng miễn rẻ là làm taxi tuốt :D. Ngồi em này rộng rãi thoáng mát hơn em Innova nhiều.

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Không biết chiếc Swift chưng tại triển lãm đã đi đâu về đâu rồi nhỉ. Hôm ở triển lãm mấy anh saler nói tôi là 27.8k

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Xe đấy là Mer Sprinter chứ bác, đâu fải APV đâu [8|]

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

Chủ Nhật vừa rồi em đi ngang bãi xe của Taxi 30 (em út của Mai Linh) ở Nguyễn Văn Lượng, đoạn gần đài liệt sĩ Gò Vấp, thấy một dàn năm sáu chiếc APV xanh lè. Trông lại khá xinh xắn mới chết, chắc hợp màu.

Tập Lái
9/11/06
4
0
0

Em vừa cuới 1 em APV này về, đúng là cái dáng bên ngoài buồn cười chết đi được, nhưng được cái bên trong rộng rãi, cả 3 hàng ghế ngồi thoải mái duỗi chân ko sợ mỏi gối như Zace hay Jolie. Nói thật với các bác là trước em đi Jolie chán bỏ mịa, sau bán đi định đổi Everest nhưng lại thấy bù nhiều tiền quá & hàng ghế 3 của nó vẫn như Zace có khi còn chật hơn vả lại các Cụ nhà em bảo làm sao 2 Cụ ngồi duỗi được chân là thoải mái nhất & APV nó đăng ký 8 chỗ, nhiều khi cố 1 chỗ nữa cũng ko sợ lắm. Thôi thế là sang ngang vậy. Xe mới, lại đầy đủ Option chẳng kém Ino & Everest món gì nên cũng thấy ngon. Máy móc em thấy êm hơn, máy bốc hơn con Jolie là sướng rùi.
Đây là vài dòng nhận xét của em mới tập lái, các Pác đừng cười em nhé :D

DOREMON_KAKA

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: Doremon_kaka

Em vừa cuới 1 em APV này về, đúng là cái dáng bên ngoài buồn cười chết đi được, nhưng được cái bên trong rộng rãi, cả 3 hàng ghế ngồi thoải mái duỗi chân ko sợ mỏi gối như Zace hay Jolie. Nói thật với các bác là trước em đi Jolie chán bỏ mịa, sau bán đi định đổi Everest nhưng lại thấy bù nhiều tiền quá & hàng ghế 3 của nó vẫn như Zace có khi còn chật hơn vả lại các Cụ nhà em bảo làm sao 2 Cụ ngồi duỗi được chân là thoải mái nhất & APV nó đăng ký 8 chỗ, nhiều khi cố 1 chỗ nữa cũng ko sợ lắm. Thôi thế là sang ngang vậy. Xe mới, lại đầy đủ Option chẳng kém Ino & Everest món gì nên cũng thấy ngon. Máy móc em thấy êm hơn, máy bốc hơn con Jolie là sướng rùi.
Đây là vài dòng nhận xét của em mới tập lái, các Pác đừng cười em nhé :D

DOREMON_KAKA

Cái APV này mà làm bề ngang to thêm tí nữa hay, xe chạy sẽ đầm và an toàn hơn. Xe hơi cao và hẹp thấy nó thiếu an toàn, chênh vênh quá, chạy chậm không sao chứ chạy nhanh thì hơi sợ, đúng không bác?