Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
Mợ catcat phải làm cái group chứ page thì khó theo dõi lém. Thằng City gate 2 (diamond riverside pháp lý có ổn không mà mãi chưa thấy gì

Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
Nó bị kẹp r mợ, khách mua bên đó thấy lâu quá chưa làm cũng sốt ruột. 577 thì em thấy lo lo ngày xưa tính đặt niềm tin vào city gate 1, may quá.

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
City gate 2 còn 2 căn chưa giải tỏa mặt bằng , cll giá cổ phiếu giảm làm ăn thất bát nên chắc mệt r

Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
Lúc trước mình có cọc thằng Diamond riverside, trước khi làm hợp đồng đặt cọc mình có hỏi về tính pháp lý của DA thì sale không trả lời được, đành trả lại cọc cho mình (phiếu cọc vài triệu thôi). Mình nhìn từ Carina sang thì thấy còn vài căn chưa giải toả, nên cũng nghi rồi.

Hạng B1
22/11/16
67
29.349
103
Mợ catcat phải làm cái group chứ page thì khó theo dõi lém. Thằng City gate 2 (diamond riverside pháp lý có ổn không mà mãi chưa thấy gì
hic. mình trình độ công nghệ gà mờ. cứ nghĩ group với page giống nhau. để mình ngâm cứu tạo group vậy. Mà có bác nào rảnh thì tạo luôn dùm chứ ban ngày đến cty ko dc vô fb, tối về thì mình quay cuồng với con nhóc nên có lập group mình cũng ko quản lí dc .

Hạng B1
22/11/16
67
29.349
103
Lúc trước mình có cọc thằng Diamond riverside, trước khi làm hợp đồng đặt cọc mình có hỏi về tính pháp lý của DA thì sale không trả lời được, đành trả lại cọc cho mình (phiếu cọc vài triệu thôi). Mình nhìn từ Carina sang thì thấy còn vài căn chưa giải toả, nên cũng nghi rồi.
hồi trước mình cũng có đi xem cái diamond riverside, xem xong bảng giá chả buồn hỏi thêm gì. giá quá mắc cho với vị trí đó. pháp lý chưa có mà đòi đưa ra cái giá rổ đó. thiệt zớ zẩn.

Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
để tối em đi làm về, em mò tạo group thử xem, City gate 2 ko biết sẽ ntn đây

Tập Lái
6/3/17
0
2
2
38
Đã xin vào group.
Giờ ngồi chờ cái thông báo đóng tiền thôi. Gom tiền dần là vừa :)
Sẵn hỏi luôn có bác nào rành vụ vay ngân hàng không?
BIDV nó ok cho mình vay rồi nhưng mình chưa biết mức lãi suất như thế nào. Với lại nếu mình muốn vay ngân hàng khác thì sao nhỉ?