Tập Lái
7/6/10
17
1
0
Chào các bác

Số là sau thời gian ngăm cứu em vẫn đang lăn tăn giữa A5 va 320GT.
Bỏ qua công suất máy (Vì em nghi đường xá Vietnam không tận dụng hết công suất máy mạnh), em thì nhận thấy 320GT có lợi thế ở đôi mắt có thần hơn, không gian thoáng hơn, giá tốt hơn nhiều (1.8 tỷ).
Nhưng chạy thử 320GT thấy xe xốc và ồn quá, ghế ngồi kg được thoải mái .
Dáng A5 thì hay hơn chút, option ok, có điều taplo nhìn hơi chán va giá chênh nhiều quá (105k~ 2.2ty ).

Các Bác đã di rồi giúp em vài lời tư vấn ah.

Thanks các Bác rất nhiều

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Mỗi con có nét riêng của nó.bim thì hầm hố,thể thao. audi đẹp kiểu trang nhã,nhẹ nhàng.bác chủ nhận thấy tuýp người mình như thế nào thì chọn xe như thế đó.:)Chúc bác mau có vợ đẹp !

Mỗi con 1 vẻ cũng khá lăn tăn đây :) Bác cứ lái thử 2 chiếc 1 lần nữa và quyết định theo cảm nhận của bản thân ( cảm giác đi em nào "đối với bác" mang lại cảm giác thoải mái và thỏa lòng là cưới thôi bác ) chứ mỗi xe có ưu và nhược điểm riêng của nó.

Hạng B1
16/3/13
67
28
6
Bác chủ nói đường ở VN không dùng đến sức mạnh động cơ nhiều cũng chưa hoàn toàn đúng lắm, ở VN hay phải vượt gấp nên động cơ mạnh rất hữu ích. Trừ siêu xe thì không có đất dụng võ thôi :)
Audi thiên về phong thái trang nhã, nhẹ nhàng. Bim thì mạnh mẽ, gân guốc. Bác theo tuýp nào thì đập luôn thôi !

Tập Lái
7/6/10
17
1
0
Beemdubelju nói:
múc cả 2, ngày chẳn đi Audi, ngày lẻ đi BMW
>> hic, em có một ước ao, em có một khát khao..cuoi duoc cả 2 em thì còn gì bằng. Mỗi tội vợ cả chỉ cho rước một em thôi Bác ah.