Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
lỗi do bác Wit không nió sớm làm bác cuibap nhận đá liên tục

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/7/11
264
1
0
mrcuibap nói:
hoangminhbinhduong nói:
theo ý em anh Bôn chơi con A8L là hợp lý ,khỏi lăn tăn ,giá A7 cũng gần = A8,còn A6 của anh cứ độ tới bến đi anh ạ,mình thích là ok .em dự đoán xe của anh Bôn se biến thành như vầy,anh em cho ý kiến nghen:
Audi A6 của Mr.Cuibap có dàn chân mới
ko được đâu MINH vì độ vậy thì nhin nó sao đó vì xe A6 là dòng sedan mang phong cách sang trọng bên trong và ở ngoài thì mang phong cách thể thao nhưng ko làm mất đi tính sang trọng nên nếu làm quá thì sẽ mất đi tính thẩm mỹ của nó:):):):):):):):):):):):):)
bỏ cái lướt gió trong hình vẩn sang mà anh zai

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61
Wit Diablo nói:
Sau chuyến caravan lần II của AFC tại Nha Trang, Mr.Cuibap quá ghiền chiếc R8 của bác Trung nên khi về lập tức thủ thỉ với bà cả xin mua, sau 1 hồi bla bla bla, bà cả bác ý đã duyệt cho Mr.Cuibap mua bộ giò cẳng em nó trước, còn <span style=""color: #ff0000;"">xe từ từ mua sau </span>:D

Đọc chỗ này tôi hiểu là Mr.cuibap sẽ mua xe mới (R8). Nếu vậy bây giờ mâm có gì chưa hợp thì đâu có sao. Còn nếu bác vẫn dùng A6 (con này hoặc mới hơn) tôi e rằng bộ mâm này hơi lớn. Trong manual chắc là bác có thông số mâm thích hợp. Tôi thử tìm trên www(+)borbet002.mx-live.com/default.aspx (bác tự nối link) tôi tạm chọn đông cơ 3.0 thì mới thấy có mâm 19 và lốp tương ứng là 245/35 hoặc 255/35. Nếu bác nào rảnh, muốn thử mâm cho A6 thì vào đây: www(+) borbet002.mx-live.com/default.aspx - chọn loại động cơ rồi màu xe, thích mâm nào thì click . Mong các bác sẽ thấy nhiều điều thú vị. Khi nào đươc phép post hình thì hầu các bác nhiều hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/12/10
558
7
18
lamkhoa nói:
dạ anh có ník chát ko ... cho em đi.... send wa xem thử hoặc anh post lên đây lun đi
e đưa cái nick chat cho a cái

Hạng C
31/12/10
558
7
18
ga con nói:
lỗi do bác Wit không nió sớm làm bác cuibap nhận đá liên tục
bình thường mà bác chỉ sợ ko tiền để tuning xe thôi chư còn ném đá thì có sao ko thích thì vứt đi mua cái khác còn thấy vưa ý mình thì để vậy chứ có lỗi của ai đâu

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
E thấy xe và mâm nhìn bên ngòai good hơn trong hình nhiều,với lại chưa tuning xong mà mấy bác.