Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn
RE: Audi A8 tại Móng Cái-Quảng Ninh

thôi các bác đừng cái nhau nữa nói tóm lại theo em nó là A8 100% bác nào không tin thì tùy rõ một một thế mà còn cãi nhau:D

Hạng B2
5/4/07
137
0
0

Ui cha cái A8 này chắc đời 2009 quá. Theo em được biết là tại TQ chỉ có A6L là khác vơí tất cả các thị truờng khác thôi chứ A8 thì chưa nghe bao giờ. Chắc bác chủ thớt nhầm chứ em hông thâý cái A8 nào đèn sau như vậy cả. Với lại caí chữ A8 vơí A6 nó giống nhau lắm.

Tập Lái
10/7/08
10
0
1
360.yahoo.com

ừ thì nó là A6,tranh cãi với các bác mệt lắm.Cuối cùng vẫn là A6 tháo số 6 dán số 8 vào...Lực cười thật đấy,các bác tự nghĩ ra cái trò đó chứ chẳng có ai như thế cả...Nó dán thế để lừa mấy đại gia TQ à....khổ thật mang tiếng là mua A8 mà lại phải con A6...Lúc đầu mấy bác bảo đèn nó khác A8 giống A6...lúc em đua ra con A8 đèn giống nó mà các bác cũng không chịu...trước ai cũng chắc nịch là A8 ko bao giờ có cái đèn kiểu đó..Thua!!!!!!!!!!!!!!!!! A! mà không biết các bác đã tận mắt nhìn thấy con A8 nào chưa hay chỉ nhìn qua ảnh thôi..chứ em nhìn thấy rồi đấy...chính nó đấy...ha ha ha

Hạng B1
5/5/07
96
0
0

Câu bài kinh ngay topic đầu làm luôn được 10 bài viết.E thì không cãi nhau với bác đâu nhưng theo NGU Ý của e thì nó là A6 S-line

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: hung2v

khác chi tiết nào em đi đầu xuống đất!! các bác tự so nhé!!!
Audi A8 2008

mà làm gì có ai đi mua xe mà lại để thằng bán xe nó lừa con A6 thành A8 hả trời....?
lưới tản nhiệt con "A8" mà bác chụp có đường dọc xuống còn A8 2008 trân chỉ có đường ngang thôi,thẩm chí cái đèn con A.. mà bác chộp nó hơi chéo xuống ở phần đưới tí,còn con A8 trên nó ngang bằng mừ:)

Status
Không mở trả lời sau này.