Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Lỗi ở "CẬU ĐÁNH MÁY"!
Hôm đó gõ bài gần xong thì hết giờ làm việc nên cậu ấy gõ sai tờ 19 tỷ thành 5 tỷ(cũng may,nếu cậu ý để nguyên 19 tỷ,Q5 hóa thành SIU XE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thay mặt ban lãnh đạo,em xin lỗi độc giả.
Ký tên: TBT.
Trình độ của em cũng sêm sêm vì em là "trí thức bằng giả" luôn ạ.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
qvn nói:
các Bác nhầm hết rồi, xe này chính xác giá 5 tỷ , tất cả ốc vít đều có logo tên của TE,
nội thất xe được thiết kế riêng cho TE,có ngăn nhỏ để thay đồ để sau khi đá bóng có thể đi nhảy ngay ,
họa tiết trang trí được cách điệu từ bông lúa & chai rượu Gò đen ,đại diện cho miền quê tuyển thủ này
vậy 5 tỷ có gì là cao lắm đâu..eck..eck
@qvb:
Bác này tếu thiệt. :D.
Các báo mạng copy quăng qua quăng lại không cần kiểm chứng như 24h, zing,... nên không biết giá thật của Audi Q5 bao nhiêu, hoặc tác giả của bài báo đó chắc viết bài trong tình trạng phê phê khi làm vô vài chai beer rồi cũng nên. Nhầm nhọt quá đỗi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
Trong ngày tập trung cùng đội tuyển quốc gia tại sân Thành Long (TP HCM), tiền vệ CLB Navibank Sài Gòn Phan Văn Tài Em đã khiến các đồng đội phải trầm trồ khi tự lái xế hộp Audi Q5 đến.</h2>
Tài Em bên chiếc Audi tại sân Thành Long sáng 15/6. Ảnh: An Nhơn. Tài Em cho biết anh đặt mua Audi Q5 2.0T 2010 từ trước Tết với giá gần 3 tỷ đồng, nhưng phải đợi đến gần đây mới nhận được xe vì màu nâu rất hiếm ở Việt Nam. Gia đình Tài Em còn sở hữu một chiếc Kia Morning màu trắng hiện do vợ anh cầm lái.
Việc Tài Em sắm xe sang làm các đồng đội bất ngờ, bởi anh vốn không được đánh giá là dân sành điệu, nhưng hoàn toàn bình thường khi xét tới thu nhập của anh. Khi chia tay Đồng Tâm để đầu quân cho Navibank Sài Gòn mùa này, tiền vệ người Long An đã bỏ túi số tiền bồi dưỡng lên đến 8 tỷ đồng cho ba năm hợp đồng, cùng với mức lương vài chục triệu đồng hằng tháng.
Xe của Tài Em. Ảnh: An Nhơn. Hằng ngày Tài Em tự lái xe đến sân tập cùng CLB Navibank Sài Gòn trong ánh mắt ngưỡng mộ của các đồng đội. Ngay cả các ngôi sao trong đội tuyển quốc gia như tiền vệ Thành Lương khi thấy con Audi Q5 của Tài Em vào sáng 15/6 tại sân Thành Long cũng phải mượn chìa khóa để ngồi thử.
Thành Lương thử chiếc Audi của Tài Em. Ảnh: An Nhơn. Giới cầu thủ Việt Nam hiện nay sắm xế hộp không còn là chuyện hiếm. Tuy nhiên với việc sở hữu chiếc Audi xuất xưởng năm 2010, Tài Em lọt vào top những cầu thủ chơi xe ở Việt Nam hiện nay. Trước anh, Công Vinh, Việt Thắng cũng có những xe sang như Mercedes SLK200, Lexus... nhưng giờ cả hai cầu thủ này đã bán xe.
An Nhơn

Hạng B2
2/5/06
230
103
43
nguồn vnexpress , tàiem lên Os thấy bị ném dữ quá nên bón phải đính chính lại nhưng cái giá 3 t vẩn còn đểu !

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Con Q5 này máy 2.0 mà gần gấp đôi GLK, thì hơi quá nhỉ. Xét về giá trị sử dụng chưa chắc bằng GLK.
kanz_min nói:
VNexpress đã đính chính là gần 3 tỷ thôi

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
nhà báo nói láo ăn tiền mà:D

P/s:câu này chỉ đúng với nhà báo hám lợi.Em xin lỗi trc' các bác cây báo chân thực ạ

Hạng F
9/3/06
6.463
3.539
113
Sì Gòn
T.E lúc đầu mua "hớ" giá 5 tỷ, lúc sau anh em mình chọi đá quá nên T.E biết đòi lại hãng 2 tỷ