Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Sẽ là vô đối trong phân khúc đây, nhất là động cơ 2.0 252hp, xe giảm 300kg thì tỉ lệ công suất/ trọng lượng vẫn tương đối so với bản cũ, dc cái tiết kiệm nhiên liệu hơn, dự là 9l/100km hỗn hợp. Không biết là option có đầy đủ full led matrix và điều khiển 4 bánh ko. Giá 3 tỏi thì quá tốt cho 1 e 7 chỗ đầy công nghệ này, rẻ hơn x5 và mắc hơn QX60. Với q7 thì e luôn có niềm đam mê bất tận, tuy là tài xế thôi nhưng e đã chạy qua 2 đời q7, mong 1 ngày đc cầm lái e q7 mới này. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
thêm bác tới luôn, nghĩ sao kêu nội thất focus ngang với Mer và BMW, có may nội thất bác có cửa với Alits của em..............., xe focus 2.0 thuế xong 950 mà thấy vậy so với mấy em xe chưa thuế 1ty3-1ty6 căng..............
Em xem bim 3, audi a4,a3 thật sự là không hơn đến mức để em thấy khác hẳn cụ ạ. Nhất lad em audi a3 quá tệ luôn.
Focus thuế xong biển xong mới 900 thôi bác. Altis em không thèm so luôn vì toy nội thất quá nhạt nhoà.

Tập Lái
5/7/15
34
19
8
48
Bác tỉnh chưa vậy Bác????
Con focus của Bác xếp dưới kèo BMW,Audi còn rất xa lắm nhé không có tư cách để so sánh.
Trời sáng rồi mong Bác tỉnh lại giúp.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Bác tỉnh chưa vậy Bác????
Con focus của Bác xếp dưới kèo BMW,Audi còn rất xa lắm nhé không có tư cách để so sánh.
Trời sáng rồi mong Bác tỉnh lại giúp.
Cụ ơi, tỉnh gì. Em so sánh tương đối thôi. Người Việt Nam cứ thấy giá cao là nghĩ cái gì cũng tốt hơn. Cụ nhầm, em cũng được đi nhiều xe rồi cu a.
Cái quan trọng là price ratio, cái mình thu được trên số tiền bỏ ra.
Em có bảo Focus của em đồng hạng với mấy xe kia đâu. Chỉ là với số tiền bỏ ra thì rất hài lòng thôi.
Như em đã nói, em thấy porsche là nó hơn hẳn luôn. Còn a3,a4,bim3 thì cũng hơn nhưng không đến nỗi làm mình thấy phấn khích khi ngồi vào xe.

• Like
Reactions: trt
Em xem bim 3, audi a4,a3 thật sự là không hơn đến mức để em thấy khác hẳn cụ ạ. Nhất lad em audi a3 quá tệ luôn.
Focus thuế xong biển xong mới 900 thôi bác. Altis em không thèm so luôn vì toy nội thất quá nhạt nhoà.

Altis bèo mà mua về 2-3 năm giá k rớt nhiêu, focus 2.0 2014 chạy 2 vạn bán có 740tr mới ghê............. (k bằng thằng altis 2.0 2010 nữa)