Hạng B2
7/11/10
139
1
0
tốt nhất bác cứ chọn con audi q7 6.0 ấy đảm bảo lexus lx570 không bằng được .

Hạng B2
16/11/09
138
0
0
kieugia.com
xe nào cũng có điểm mạnh, quan trọng là sở thích của bác chủ thôi. còn cưỡi 1 trong 2 này thì...

em theo dõ topic này cũng lâu lâu rùi, không biết bác chủ chọn được xe chưa ah.

Hạng B2
7/11/10
139
1
0
bác chủ thớt chọn em nào cũng ok cả tại vì toàn thương hiệu nổi tiếng cả

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
mienhinh nói:
Lexus GX xấu lắm..
nhiều người mua xe chỉ vì cái logo thôi bác, nhiều lúc cái cuốn sách hướng dẫn sử dụng người ta còn chưa ngó tới, nút bấm còn không biết nghĩa là gì mà bác :D:D

Tập Lái
9/1/09
29
0
0
nha` minh cuoi' LX 570 full options $190 ra bien trang' $240, nha` em o? Tay Nguyen lan., nhung neu bac o sg thi` ra gâra Que Huong o Cvien Hoang Van Thu...bac' chu? gảara xe
, nha` em cuoi' o? do' day'...ca? em va` ong gia` deu` dao? di het cac showroom xe...thi` hau` het may thang ban xe deu` nhi`n nguoi` truoc ban xe sau....chi rieng cho~ day' la lam an minh` thay dc nhat'...hinh nhu trong forum co so dt day'..co gi bac' cu lien lac thu xem sao....

Hạng B2
16/11/09
138
0
0
kieugia.com
mb_fan nói:
mienhinh nói:
Lexus GX xấu lắm..
nhiều người mua xe chỉ vì cái logo thôi bác, nhiều lúc cái cuốn sách hướng dẫn sử dụng người ta còn chưa ngó tới, nút bấm còn không biết nghĩa là gì mà bác :D:D
bác này nói đúng quá, từ lúc em mua xe chỉ biết lái... một số nút còn chưa sờ tới. và em tin là cũng có nhiều bác giống em hehe...

Hạng B2
30/7/07
334
1
18
koscielny123 nói:
audi q7 làm gì phải là động cơ dầu lớn nhất thế giới ? mà phải là huyndai ??? tại vì huyndai còn xe tải nữa mà
Ở đây họ nói [font="verdana, arial, geneva"][size="-1"][font="verdana, arial, geneva"]The World’s Most Powerful Diesel Passenger Car. Xe tải không phải là Passenger Car.[/font][/size][/font]

[font="verdana, arial, geneva"][size="-1"][font="verdana, arial, geneva"]Còn nếu tính động cơ chạy dầu mạnh nhất chắc phải là đầu tàu hỏa Diesel
[/font][/size][/font]