Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Auto Nam Chung

Bán giá cao mong lãi nhiều là ham muốn trong kinh doanh, nhưng chán nhất là vừa hám lãi, vừa lừa khách hàng: Đấy mới là điều nên phê phán, nôm na là cạch mặt:D Họ kêu giá là chuyện của họ, tiền thì trong túi của mình, thuận mua vừa bán...Và họ vẫn tiếp tục bán thôi.:mad: Mong không ai bị lừa.

Tập Lái
14/4/07
23
0
1

Trích đoạn: nhaque2007

Có bác nào ghé qua salong Nam Chung ở đường Nguyễn Chí Thanh ko? không hiểu salong này làm ăn kiểu gì mà toàn quát giá trên trời, em hỏi một con Mer C 2nd nó quát đến 54K, một em 2.4 2nd nó quát đến 41 K?

Nam Chung có 2 cửa hàng: 1 ở Nguyễn Chí Thanh và 1 ở Trần Duy Hưng và giá thì đúng là trên "thiên đàng". Hôm nọ qua xem 1 con Honda nó bảo mới 100% nhưng là đời 04 --> thế mới tài.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/11/06
27
0
1

Hôm trước em ra Nam chung hỏi con matiz biển 29u nó quát 11500$. Mà nó mông má thế nào trông như xe mới xuất xưởng thế mới tức chứ. Không biết bọn này lừa được bao nhiêu người rồi???

Tập Lái
5/5/06
47
0
0
www.vnn.vn

salon Nam Chung này kinh khủng lắm các bác. em đã qua đấy mấy lần rồi, không thể chấp nhận được xe ở đấy bán gần bằng giá xe mới. em cạch mặt cái Salon này

Tập Lái
20/5/07
18
0
0
45
Ha Noi
otosaigon.com

Hôm nọ e mang xe qua chỗ nó bán E240 đời 2004 biển U-5. E đã độ cả galance và vành, thế mà nó dám ra trả 45n. , em hỏi có không toi mua cho 10 cái. Bọn này bây giờ làm ăn kiểu đấy thì chắc sắp chết rồi. Toàn đi mua xe tai nạn ở các tỉnh về đổi biển thôi.

Tập Lái
5/5/06
47
0
0
www.vnn.vn

bọn này có chiêu bài là xe này lốp dự phòng chưa hạ. cái lốp đó có đáng bao nhiêu?????? sơn thì đánh rõ bóng điêu thật!!! máy móc nó tẩm dầu vào rồi đánh bóng còn mới hơn cả xe mới:D thế là lên được vài k. mấy con altis biển U mà nó làm lên còn ngn hơn xe mới 100% hihihii. ae cứ đưa đầu vào nó chảm thôi..

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

em ở sì gòn nhưng nghe các bác nói thế chắc từ nay không dám dòm đến salon luôn chứ đừng nói là ghé :D:D

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Theo em không nên phê phán gay gắt quá, người ta chỉ bán đắt thôi, mình đừng mua. Nhưng chỉ ghét nhất bọn lừa đảo. Nếu bác nào có câu chuyện về việc bị lừa hoặc nói về xe thiếu chính xác thì nên đăng lên đây để mọi người cùng biết nhé.
Thứ nữa là em thấy ở trên này các bác đánh giá xe hơi thấp hơn thực tế, nếu cứ theo giá các bác tư vấn thì bán theo giá đó được ngay chứ mua thì khó lăm.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.360
113

Đề nghị các bác lưu ý về cách dùng từ khi viết bài trên OS. Nội quy OS không chấp nhận việc xúc phạm bất cứ tổ chức hay cá nhân nào!

Hạng B2
17/7/06
279
0
16
google.com

ke ke đánh hội đồng ạ.người ta làm ăn mà.xe em biển s các bác ấy trả 27n.cũng mmột em biển s các bác ấy đòi 34 n .hì