VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội
RE: Auto Nam Chung

Theo em thì đó là mánh làm ăn của mấy ông saloon thôi mà. Làm ăn gì cũng phải có mánh chứ. Nếu người ta để nguyên cái tình trạng xe mà lúc người ta nhập vào thì có lẽ các bác chỉ trả cái giá mà họ có lãi cũng chỉ đủ để mua bao vina thôi nhỉ. Nói chung là em cũng rất ghét cái trò mông má, xe có sao nói vậy,tiền nào của nấy, đừng có làm ba cái trò ba lăng nhăng nhiều khi lộ liễu quá thiên hạ nó còn cười cho vào mặt (nhưng gặp chicken thì saloon lại cười thầm là hôm nay có gà Mạch Hoạch rang muối đánh chén rồi hé hé:D
Nếu chỗ NC này có "phốt" rồi thì anh em sang chỗ nào đó của bác OS giới thiệu bên Gia Lâm đi, nhưng trước khi mua xe nên mang theo "Cẩm nang mua xe cũ" của bác Hải biên soạn nhé:)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

em là em ko chơi với bọn solon xe cũ, người quen chúng cũng vặt. Mà giá cả ko tương xứng với xe đó, nên cố tìm nhân bán xe đi thật mà mua các bác ợ, mất thời gian nhưng chắc chắn giá hợp lý.

Tập Lái
31/7/05
23
0
0
Ha Noi

Mình đã tiếp xúc với ông Chung này rồi,phải nói thật là ông này quá khéo mồm
Dĩ nhiên làm ăn phải có lãi để "tái sản xuất sức lao động" nhưng lãi dầy mà ko chung thực có lẽ ko chấp nhận được!?...

Tập Lái
9/5/07
30
0
0

Trích đoạn: dms

Em cũng đồng ý với các bác là salon Đức Anh ở Nguyễn Văn Cừ-Gia Lâm là hợp lý nhất. Có điều Đức Anh chỉ có xe bình dân.

Bác có khách quan ko, hay bác tên là Đức Anh đấy :D

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

Tôi cũng đồng ý với ý kiến của các bác. Giá bọn này quát mà mình tưởng mấy thằng bán xe có vấn đề về thần kinh.
Tuy nhiên em không hiểu tại sao bọn này vẫn bán xe ác lắm. Chắc dân ta chiếc xe hơi còn xa xỉ, không có nhiều thông tin nên mới nhiều gà như vậy.
Năm ngoái em cùng đinh bán cho bác Nam con Isuzu mới chạy dc 6 tháng, mua 30,500 bác ấy bảo dưới 20,000 thôi. May đời nhà em gặp bác thợ khác thương tình bác ấy trả luôn 24,000.

Bọn này ác quá

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Thân chào các Bác Nội qui OS có qui định:
"5/ Mỗi thành viên phải tuyệt đối tôn trọng các thành viên khác. Ban điều hành không chấp nhận bất cứ hình thức công kích, lăng mạ nào nhắm vào một cá nhân hay một tổ chức, đoàn thể nào trên diễn đàn này. "
- Do đó mong các Bác chỉ đưa thông tin cho mọi người tham khảo ,cách dùng từ nặng nề BĐH sẽ xóa .
- Tránh làm nơi diễn ra cuộc chiến giữa các salon với nhau BĐH sẽ xóa nhưng bài không cần thiết,
Rất mong các Bác thông cảm và hợp tác vì đây là vấn đề hết sức tế nhị Ạ:D:D
Trân trong chào các Bác .
MEDUSA

Hạng B1
8/5/07
55
0
18
48

em chỉ nói lên hiên tượng thôi, mong các bác nhẹ tay cho [&:]

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Nói chung thuận mua - vừa bán các bác ạ.
Nếu thấy nơi ấy không tin tưởng thì đừng vào

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

mới mở thêm một đại lý NAM CHUNG nữa ở đường thanh xuân qua chỗ đại lý mít VIỆT HÙNG tý các bác ạ