Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.337
113
RE: B2 or B1?

Trích đoạn: polar bear

"Chương trình ****g ghép" đấy bác .

Cha OSPD nào chơi mình đấy nhẩy??? gõ lồng ghép mà thành ***g ghép là sao??????????????????????????????

Không nên tự tiện sửa bài kiểu như vậy, bất nhã lắm
:mad::mad::mad:

Không phải đâu bác polar bear ơi! :D

Vụ này do cơ chế kiểm soát nội dung của OS nhằm tránh đưa những từ tục tĩu lên thôi. Từ bác đưa có chứa l..ồ...n nên bị đổi thành ***.

Nhưng Admin cũng nên xem lại vụ này chứ nhỉ!?

18/9/04
3.594
93.337
113

Các bác cho hỏi một chút với!
Bằng B1 của tôi được gần 4 năm nên đã đủ điều kiện để thi nâng lên B2. Vậy có nên nâng bằng không nhỉ???

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: tuandq

Các bác cho hỏi một chút với!
Bằng B1 của tôi được gần 4 năm nên đã đủ điều kiện để thi nâng lên B2. Vậy có nên nâng bằng không nhỉ???

sau 1 năm đã được thi chuyển B1 -> B2 rùi. Thường thì đóng tiền học chung với một khoá B1 nào đó -> ngồi nhà -> đến ngày thi thì thi chung với B1 -> lấy bằng B2 :D:D

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

Oài, vậy mà em cứ nghĩ B2 & B1 là thời hạn như nhau cơ đấy. Vậy là em lấy B2 là sai rồi.. hu hu. Lấy bằng chỉ để chạy xe gia đình mà cứ 3 năm lại phải đi đổi bằng, chưa kể bị **** dọa bấm lỗ nữa. Thế này thì gay quá! Hồi đăng ký thi lấy bằng, em hỏi bọn bạn thì nó cứ bảo đã thi thì lấy bằng B2 chứ tại sao lại B1. Giờ mới hiểu là B2 hóa ra bất lợi hơn B1. Hết thuốc chữa rồi!

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: mr_mad

Oài, vậy mà em cứ nghĩ B2 & B1 là thời hạn như nhau cơ đấy. Vậy là em lấy B2 là sai rồi.. hu hu. Lấy bằng chỉ để chạy xe gia đình mà cứ 3 năm lại phải đi đổi bằng, chưa kể bị **** dọa bấm lỗ nữa. Thế này thì gay quá! Hồi đăng ký thi lấy bằng, em hỏi bọn bạn thì nó cứ bảo đã thi thì lấy bằng B2 chứ tại sao lại B1. Giờ mới hiểu là B2 hóa ra bất lợi hơn B1. Hết thuốc chữa rồi!

Thực ra cần phải lấy B2 nếu nhà có xe 4 chỗ và lại làm dịch vụ du lịch (bắt buộc phải đăng kiểm tem xanh không CA nó hành cho liền). Lúc này bạn phải có cái bằng B2 để mà chạy chính xe của mình hoặc những dịp lễ tết, lỡ mấy tên lái thuê biến hết thì bạn có thể tạm cầm lái để chiều lòng các thượng đế ruột (chủ yếu giữ khách hàng).
Còn như em đây xe nhà tem vàng, xe CQ cũng tem vàng thì lấy B2 làm giề cho mệt :D:D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

to Bác CẬN bác có bằng lái mô hình hả hôm nào bác cho em đi theo đề máy được không bác, em giữ Acquy cho được đó.
thiên tai thiện tai, bằng của em từ 1995 là C bây giờ là B2 mà toàn lái xe tem vàng zậy là quá phí, 3 năm đổi 1 lần mệt quá

18/9/04
3.594
93.337
113

Trích đoạn: corolla95

Nhìu khi lại thèm convert B2 to B1 !!!
OK. Vậy thì đã thế nào cứ để nguyên như thế! :D

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

Trích đoạn: polar bear

Thực ra cần phải lấy B2 nếu nhà có xe 4 chỗ và lại làm dịch vụ du lịch (bắt buộc phải đăng kiểm tem xanh không CA nó hành cho liền). Lúc này bạn phải có cái bằng B2 để mà chạy chính xe của mình hoặc những dịp lễ tết, lỡ mấy tên lái thuê biến hết thì bạn có thể tạm cầm lái để chiều lòng các thượng đế ruột (chủ yếu giữ khách hàng).
Còn như em đây xe nhà tem vàng, xe CQ cũng tem vàng thì lấy B2 làm giề cho mệt :D:D

Vậy mới nói là em dại mà, xe nhà em toàn tem vàng không. Vì chỉ gia đình xài chứ có chạy thuê bao giờ đâu. Không biết khi hết hạn bằng B2 mà xin về B1 có được không hả các bác???