Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
atula_accord nói:
hic...thành thật chia buồn với bác, em cũng giống bác ở cái sở thích hơi khác người ấy...hihi, nhưng điều kiện chưa cho phép em liều mạng để rước 1 em vợ 2 như bác nên đành "án binh bất động" chờ....chờ....và...chờ.........xe....dưới 30tr:cool:

Vậy em cố gắng làm chuột bạch nha bác. Nếu em kiếm được chiếc nào ngon lành dưới 30tr thì em và bác sẽ cùng hợp tác đi săn lùng những cô nàng < 30tr còn đang ẩn mình chờ cưới bác nhé!

Hạng B1
30/11/09
74
0
0
chiec P404 của em đang để ở gara này đó, bác nào di ngang thấy 1 chiêc màu xanh đang sơn. Đẹp kinh khủng.
Máy móc nói thiệt em không dám giao cho gara này làm, chỉ sửa bệnh sổ mũi và may áo cho em nó thôi.
Tại em đi làm về tối quá, nên không chụp hình kheo xe được.
Bác nào thích em xin nhượng lại ah, mối tình đầu của em đó (vì vợ cả của em ưng chiếc Mer hơn, nên em đành chia tay em í)

Tập Lái
27/8/09
42
0
6
GaMoChoiXeHoi nói:
atula_accord nói:
hic...thành thật chia buồn với bác, em cũng giống bác ở cái sở thích hơi khác người ấy...hihi, nhưng điều kiện chưa cho phép em liều mạng để rước 1 em vợ 2 như bác nên đành "án binh bất động" chờ....chờ....và...chờ.........xe....dưới 30tr:cool:

Vậy em cố gắng làm chuột bạch nha bác. Nếu em kiếm được chiếc nào ngon lành dưới 30tr thì em và bác sẽ cùng hợp tác đi săn lùng những cô nàng < 30tr còn đang ẩn mình chờ cưới bác nhé!

Dạ, em nhất trí, có khi 2 ta lại mở được cái garage xe dưới 30 chai giống bác ĐỒ nhểy. Hic..bữa nọ có ông cho em chiếc nissan datsun (em cũng ko rõ đời bao nhiu, chắc 8x đời đầu), lúc đầu khoái hí ha hí hửng ra xem xe, ok...quyết định lấy về tân trang (dù em chả bít gì về xe mà xem). Mấy hôm sau chưa kịp lấy xe, gặp ông bạn ngồi trò truyện (ông này cũng khá rành về xe vì ổng đang chạy 1 em toyota...gì..gì đó em hổng nhớ), ông bạn nói để ông ấy đi xem dùm cho. Hôm sau, xem xong ổng phán "anh khuyên em thật lòng đừng rước khổ vào thân...hic...thế là tiu nghỉu, chắc em chưa có duyên nên đành chờ. Vả lại em cũng mới có quyết định nhận chức to vật vưỡng........"ông ngoại". Thế là cứ nghĩ đến sữa tăng giá là lại....hic... kiềm chế, kiềm chế, nhịn...ráng nhịn!!! Vào 4fr đọc bài cho đỡ ghiền

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
atula_accord nói:
Dạ, em nhất trí, có khi 2 ta lại mở được cái garage xe dưới 30 chai giống bác ĐỒ nhểy. Hic..bữa nọ có ông cho em chiếc nissan datsun (em cũng ko rõ đời bao nhiu, chắc 8x đời đầu), lúc đầu khoái hí ha hí hửng ra xem xe, ok...quyết định lấy về tân trang (dù em chả bít gì về xe mà xem). Mấy hôm sau chưa kịp lấy xe, gặp ông bạn ngồi trò truyện (ông này cũng khá rành về xe vì ổng đang chạy 1 em toyota...gì..gì đó em hổng nhớ), ông bạn nói để ông ấy đi xem dùm cho. Hôm sau, xem xong ổng phán "anh khuyên em thật lòng đừng rước khổ vào thân...hic...thế là tiu nghỉu, chắc em chưa có duyên nên đành chờ. Vả lại em cũng mới có quyết định nhận chức to vật vưỡng........"ông ngoại". Thế là cứ nghĩ đến sữa tăng giá là lại....hic... kiềm chế, kiềm chế, nhịn...ráng nhịn!!! Vào 4fr đọc bài cho đỡ ghiền

Da em đang kiềm chế bác ạ. Nhưng cái gara thì nghe có lý bác nhỉ?!

Hạng B2
9/7/08
273
33
28
45
Đồng Nai
Thấy các bác lo cho vợ 3 kinh quá. em cũng tính kiếm vợ 3 nhưng cũng eo hẹp quá không biết nuôi nổi không nữa đây, vợ cả của em thì khỏi phải nuôi rùi, giờ em chỉ phải nuôi 1 cu nhóc và kiếm vợ 3 thôi, các bác tư vấn thêm cho em với nhé, khổ thân bằng vẫn chưa thi đc nữa, nộp đơn 6 tháng rùi mà chả thấy tăm hơi mấy ông "An Ninh Nhân Dân" ở Suối Tiên đâu hết á.

Hạng D
14/8/09
1.278
3.678
113
41
Biên Hoà
Em cũng sắp rước 1 em P305 về tập lái !
Bác nào có Manual P305 thì share cho em với, em tìm muốn mờ mắt mà không thấy.
Còn trang mà bác Cuty_www gửi là trang của P505 mà, đâu có dùng đc đâu.

Hạng C
14/5/10
600
3
18
Lâu lắm e mới lên đây ngồi đọc 1 mạch hết 13 trang thớt này, đọc tới đoạn cuối hồi hộp ghê, tưởng bà già nhà bác xuất viện được rồi chứ. Đọc xong tự nhiên buồn ghê. E hiểu sự đam mê của bác Gà Mờ và nỗi buồn của bác ấy khi với cưới vợ đã phải chia ly bất đắc dĩ như thế. Cũng may là bác Gà còn Mờ Mờ chứ Gà Mù như em chắc ko phải tốn 7 củ rưỡi như bác đâu. Phải chi bác vác vợ lên 3T thì chắc ngon lành rồi, nhìn chiếc Peogeot 405 của bác Automactic mà e phát thèm.

Sẵn cũng cám ơn bác sỹ Automatic đã phanh thây xử bà già Accord đời cô Lựu nhà em giờ này lung linh lắm.