Hạng B2
26/7/11
166
3
16
42
Hôm rồi có bác nào vào room Bim rao bán bộ thảm sàn 3D gì gì ấy. Các bác có bác nào mua rồi không? Chất lượng thế nào, có vừa không?
Em có đặt bác ấy, bác ấy gọi điện xác nhận rồi im re không thấy gọi nữa? Số điện thoại bàn nên em không có lưu.
Thanks các bác.

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
Re:Bác nào bán bộ lót sàn???

Bác xem bộ này được ko!;)
Bác nào bán bộ lót sàn???

Hoặc loại thảm cao su 4 mùa M3

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.151
113
đây

NhocPooh nói:
Hôm rồi có bác nào vào room Bim rao bán bộ thảm sàn 3D gì gì ấy. Các bác có bác nào mua rồi không? Chất lượng thế nào, có vừa không?
Em có đặt bác ấy, bác ấy gọi điện xác nhận rồi im re không thấy gọi nữa? Số điện thoại bàn nên em không có lưu.
Thanks các bác.
thím Hà ở HN phải không, nghe thím bảo kẹt hàng chưa về đc, em cũng order một bộ, hôm trước PM cho thím thì thím có gọi lại nói như vậy

Hạng B2
14/8/10
169
0
0

E mới lấy hôm nay nè, giá đâu tầm 1tr
nói chung nhìn cũng đc, fitment khá tốt, lại có cả thảm che cho phần cầu xe ở ghế sau nữa - cái này e rất kết
về đường may thì ok, chất liệu giả da nhìn cũng đc tuy nhiên k thể đẹp = hàng xịn
đánh giá là ok về mặt fitment và đường may, chất liệu chưa đc cao cấp lắm nhưng cũng chấp nhận đc
xài cái này e thấy nó ko bị xô thảm như bộ zin theo xe, vệ sinh cũng dễ hơn vì làm = chất liệu giả da
nói chung e thấy cũng ổn, tuy nhiên sẽ good hơn nếu giátầmm 6 700k

Hạng B2
9/10/11
154
0
16

Mình cung order 1 bộ, nhưng vẫn chưa thấy hồi âm

Hạng D
26/3/11
1.317
3
38
39

Sao các bác ko mua bộ thảm cao su của BMW , trong EA bán 2t4 nhìn đẹp , vừa vặn.

Bác dainghiaho bên NTC ah... hehe

Hạng B2
9/1/11
222
63
28

SPO nói:
Bác xem bộ này được ko!;)

Hoặc loại thảm cao su 4 mùa M3

Em cần bộ nhựa cho 320i e 36 Bác cho em cái giá

Tập Lái
14/5/07
47
0
0
45
Hồ Chí Minh

Kutkitkk nói:
Sao các bác ko mua bộ thảm cao su của BMW , trong EA bán 2t4 nhìn đẹp , vừa vặn.

Bác dainghiaho bên NTC ah... hehe

Bộ cao su ben BMW mình cũng đang xài, nó thì đúng vừa vặn, hàng chuẩn mà, nhưng không rộng 2 bên. Vừa rồi thấy bộ 3D của thím Hà ở HN nó lớn hơn, thiết kế riêng cho từng loại xe, nên đặt thử xem sao. Và mình bên NTC, bác bên đâu thế ? :)

Bác nào đặt hàng thì bình tĩnh, hôm qua có thím Hà liên lạc, hàng gởi nhưng trục trặc chưa đến HCM được

Hạng B2
26/7/11
166
3
16
42

Sao lúc đầu báo giá 13xx K mà giờ lên chẳn 1500K thế nhỉ? Ship đường hàng không nên mắc hơn à? Mà có bác nào xài bộ 320i chưa ạ? Vừa không ạ? Thanks. Nếu vừa thì múc chứ lăn tăn gì các bác nhỉ?